Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cấm phương tiện xe máy đi 1 người trong giờ cao điểm

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 16/11/12.

Lượt xem: 10,304

1. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đệch :O giờ ở nhà trọ riêng, chả thằng nào học cùng trường. Ko lẽ bắt 1 thằng đi học ké với mình rồi bắt nó ngồi đợi mình mấy tiếng đồng hồ để chở về nữa chắc.... thằng hiến kế có đi học ko vậy trời.
    Ps: em đi học toàn giờ cao điểm :-ss
    Support VPS thích bài viết này
  2. con gà pts

con gà pts Thành viên cấp 1

hài....:))))) lúc trước 2 người 1 xe, ra cái lệnh trên thì 2 người 2 xe.
  3. Hạt Tiêu

Hạt Tiêu Mới đăng kí

FA nên toàn đi một mình...khó xử vs cái luật này đây :))
  4. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

Đúng là có cầu sẽ có cung, bạn gái nào xinh xinh hay đi học giờ cao điểm, mình tình nguyện ngồi chung xe khi đi khi về miễn phí ha =))
  5. Bót

Bót Thành viên cấp 2

suy ra thì ng dân ý thức kém nên mới ra nông nỗi vầy8-|
  6. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Tình hình là rủi bạn ấy đi để rước bạn trai mình, mod đi chung, lên đó nó bỏ mod ở đó rồi rước bạn trai nó về xyz thì sao ta ;))
    Support VPS thích bài viết này
  7. CloudOne

Ta lại lên xe nhỏ khác ;)) . Ko khéo khi đó mềnh lại thành hot, mấy nữ tranh nhau ấy chứ :))
  8. nguyen_anh5410

nguyen_anh5410 Thành viên cấp 1

Đừng có gì cũng tại người dân bạn ơi biết bao nhiêu lý do đổ đầu dân, dân chịu rồi
  9. giangtn95

giangtn95 Thành viên cấp 1

ý tg? thôi, mà chắc là cũng chưa có cách nào ngoài xây thêm đường trên cao , đường ngầm cả .Nên báo hỏi mấy ông trả lời bừa cho nó có...
  10. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

Quả này nếu kế sách thành luật t đổi nghể đi XE Ổm , hehehehe
    Xe ổm vớ bở ---bớ vở
  11. CloudOne

Vỡ mặt chứ vớ bở gì, lúc bác đi làm nhớ chở thêm con vẹo ngồi sau nhá, tới khi chở khách thì vứt vợ ở đâu đó, tối nhặt về nhá

Đi ba là bị túm, mà đi 1 cũng bị túm cơ mà =))

Đùa chứ nếu cái ý tưởng này thành luật thì dù yêu nước cỡ nào cũng phải thốt lên Đ.M.M
  12. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

ớh , kế sách này chỉ dành cho giờ cao điểm cơ mà , hehe , lúc ấy đi đâu chẳng bắt đc khách , đúng là vớ bở vớ bở
  13. CloudOne

theo mình là cứ cấm hết ô tô xe máy đi, cho dân đi xe bus vs xe đạp hết =))
  14. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

May mà mình không phải ở Hà Nội ;)) thật là mệt..haizzz
  15. Phuong Huynh

Phuong Huynh Thành viên cấp 1

Dự là tới giờ tan sở chỉ các cặp vợ chồng làm chung công ty là về được... :))

Ủng hộ diễn đàn