Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần 1 người thầy!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi superstar, 9/8/12.

Lượt xem: 6,286

1. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

-Đại ca snopjece có trình độ Bậc Thầy - không đi dạy thì thôi - ai đủ trình nhận đc chứ :))
    -Hổ muốn học Adobe Illustrator - nhưng qua BOX Ai chư thấy cái TUT nào :(( Trưng bày tác phẩm có 2 Mod làm 2 bài rất đẹp nhưng không hướng dẫn :(( Mod SiverRow1988 :D
  2. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Hổ nóng vội quá nha ;)), ko phải mình ko muốn up hướng dẫn đâu ha, mà tại mình còn đang cố hoàn thành bức vẽ cuối đó nha, xong sẽ dịch 1 số tut AI cho hổ ha ;))
    Nếu hổ ko chờ được thì xem 1 số tut AI bằng tiếng Anh đỡ ha, cũng dễ hiểu lắm :D
    http://www.cutelittlefactory.com/tutorials/create-a-tiger-striped-cat-with-illustrator/
    http://www.smashingmagazine.com/2010/01/20/create-a-cute-little-tiger-in-illustrator/
    cuongpham172Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này.
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Quá tuyệt ha - Anh SilverRow1988 :-bd

Yes !! Trong thời gian chờ đợi Hổ sẽ học những Kiến thức cơ bản AI :-bd
    Khi nào có TUT của Anh sẽ học theo nhiệt tình :D
    :x
    Chà TUT vẽ 2 chú Hổ & Mèo nhìn Thích thật đấy :x
  4. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Lại chả, đúng sở thích của Hổ rồi nhé, anh cũng rất thích con mèo ;)). Hổ đọc tut ko hiểu chỗ nào có thể hỏi, pm inbox nhé.
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
  5. lengochung1410

lengochung1410 Thành viên cấp 1

Nhận mình làm học trò đi, mình hiền lắm, bạn khó tính thế nào mình cũng chấp nhận hết,hehe :D Mình bằng tuổi bạn, cũng ở Hà Nội luôn, nếu bạn ngại off thì học online cũng đc :) Nếu bạn đồng ý thì add yahoo mình nhá: constantine_1410. Kết mấy bức vẽ chibi của bạn lắm í :x
    pitlamgiTử Sa thích bài viết này.
  6. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Cho e làm học trò với, e cũng yêu thích pts lắm.. e sn 91..yahoo của e là shin0ss . :D
  7. ngtrtha

ngtrtha Thành viên cấp 1

8. TylerKid

TylerKid Về hưu

NhOcTyler =)) add fb này rồi inbox nói chuyện với mình nhaz ;))
  9. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Em rất cần một ai đó chỉ dạy cho em về BLEND được không ạ :| tại em rất thích ghép các bức tranh thành 1 tác phầm đồng nhất :D.
  10. Miss IT

Miss IT Mới đăng kí

mình cũng là thành viên mới, mình rất muốn học pts, bắt đầu từ số 0, rất muốn bái sư học đạo, hy vọng mọi ng giúp đỡ

Ủng hộ diễn đàn