Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần các anh chị tư vấn về ngành này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi designlover111, 2/2/18.

Lượt xem: 11,080

1. designlover111 Mới đăng kí

Em đang học UEH năm 2 Năm đầu chương trình học chưa nặng nhưng em thực sự không có hứng thú lắm. Em có nên stop và chuyển sang cái khác không ạ?

Em là nữ nhưng thích mảng Thiết kế 3D, em có nên theo đuổi không ạ?
    Nếu có thì em nên học bắt đầu từ đâu và hoặc theo học ở trung tâm nào (hiện tại em ở SG)?
    Xin ac góp ý giúp em. Tks all <3

...
  2. star_war1993

star_war1993 Thành viên cấp 1

designlover111 Ngành này tiềm năng nhưng em phải chắc rằng em thật sự đam mê với nó đã. Có nhiều bạn trẻ thấy vui vui r học mà ko có định hướng, sau đó lại nản. Nên phải đảm bảo là em thật sự nghiêm túc với nó. Còn nam hay nữ ko quan trọng.

Về nơi học, nếu ở TP HCM thì anh nghĩ nên chọn VTC Academy hoặc Arena, FPT cũng ok. Nhưng anh highly recommend 2 cái đầu hơn. Chúc em thành công.
    designlover111 thích bài viết này
  3. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

thích thì học thôi em
    tuổi trẻ mà, nên học trc khi qá muộn
  4. TiM0n

TiM0n Thành viên cấp 1

Mình thấy học của arena cũng ổn. Có những khóa học ngắn hạn. Đk hc thấy thích thì học nâng cao thêm.
  5. designlover111

designlover111 Mới đăng kí

TiM0n ơi, em đi 1 lượt thấy nhiều người cũng bảo học ở VTC Academy cũng tốt. Thế anh đã học ở Arena chưa ạ? Anh cảm thấy nơi nào tốt hơn ạ
  6. TiM0n

TiM0n Thành viên cấp 1

@designlover111 Mình đã từng học tại arena cần thơ thôi.. Còn bên VTC Academy thì mình không góp ý được.
  7. con gái thì đừng nên học thiết kế... áp lực sẽ làm bạn điên loạn.
  8. beautydesign

beautydesign Banned

Nên em nhé! Rất ủng hộ con gái theo đuổi ngành này giống chị <3
    Nếu học trung tâm thì c vote VTC ACADEMY nhé. Trung tâm này nổi tiếng đó giờ về mảng 3D này. Chúc em thành công.
  9. nnn_90

nnn_90 Thành viên cấp 1

Chắc là sẽ nghiêng về vtc
  10. lts147

lts147 Mới đăng kí

chương trình đào tạo VTC đúng chuyên ngành và được đảm bảo nghề nghiệp sau khi tốt nghiệp khóa học.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn