Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần các pro vào giúp em sửa cái lỗi của Sony Vegas Pro

Chủ đề thuộc danh mục 'Sony Vegas' được đăng bởi Dang Deity, 26/9/13.

Lượt xem: 8,315

1. Dang Deity Mới đăng kí

Xin chào mọi người, em là mem mới, lần đầu tiên em post bài ở đây. Em không biết bài post này có đúng box không nữa :-/

Số là thế này, em mới cài Vegas pro. Ban đầu em cài bản 11 và cờ rắc theo video hướng dẫn trên youtube nhưng khi chạy thì bị báo lỗi "Sony Vegas Pro has stopped working" và ct thoát luôn. Sau đó em gỡ ra cài bản 12 thì cũng bị luôn ạ. Ban đầu em nghĩ là lỗi do cờ rắc nhưng giờ em cài bản trial thì cũng vẫn bị. Thế nên ai biết thì giúp em với. Em nghĩ forum nhiều người dùng sony vegas nên chắc cũng có người từng gặp lỗi này chứ ạ, nên ai biết cách khắc phục thì giúp em với.

Em xin chân thành cảm ơn

...
  2. bosjeunhan

bosjeunhan Thành viên cấp 1

Nếu bạn cảm thấy không cài được thì nên dùng bản portable ~
  3. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

Sony vegas pro khi cài bị lỗi thì có cài chồng bản mới nhất nó vẫn lỗi.
    Nếu có bản ghost hệ điều hành thì ghost lai với điều kiện bản ghost chưa cài sony vegas pro.
    Mình thì làm như sau: Cài win xong , ghost lại( chưa có phần mềm thứ 3 nào cài vào).
    Sau đó mới cài tất cả những phần mềm mình muốn sử dụng.
    Kinh nghiệm xương máu của mình.
    Chúc bạn thành công.
    CHÚ Ý: KHi cài sony vegaspro nhớ tắt phần mềm diệt virus.

Ủng hộ diễn đàn