Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cận cảnh ''hotgirl bánh tráng'' đang làm xôn xao cộng đồng mạng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Mixer_C6, 28/11/13.

Lượt xem: 7,335

1. kyuk94

kyuk94 Thành viên cấp 1

bác nào ở HN ra quán nước ép hoa quả đối diện hầm gửi xe vincom bà triệu có 2 chị em xinh lắm :x
  2. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

cộng đồng mạng lúc nào cũng bị bọn lều báo bắt bệnh kê đơn là sốt nhỉ......sốt mãi ko hêtL-)I-)
  3. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

Bt mà, cũng dễ thương nhưng ngoài nhiều em xinh hơn thế này mà
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình thấy cô ấy mặc áo dài tay mà ai bảo là hot :-?
  5. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

6. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Dạo này thấy dân mạng rất buồn cười nhé. Cái gì cũng cho thành bão được :)) Hết Chia tay đòi quà rồi đến vụ 100k, rồi sang mấy vụ Kimtan vớ vẩn. Và bây giờ là vụ chị này. Công việc của người ta, cuộc sống của người ta, gia đình của người ta có cái quái gì đâu mà cứ loạn hết cả lên thế nhỉ? Đành rằng mấy vụ làm cho các troller có nhiều ý tưởng bá đạo :D nhưng mà rốt cục là không thích cái vụ này
    huy1993 thích bài viết này
  7. Doãn Son

Doãn Son Mới đăng kí

Người ta có chồng con roài, các thím để người ta yên đê B-)
    huy1993 thích bài viết này
  8. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Ko bik là "lành ít dữ nhiều" hay là ngược lại đây. Sau này toàn đàn ông đến mua bánh tráng thì gia đình em ấy chắc chẳng đc yên đâu (thằng chồng ko ghen mới lạ á [-( ). Cố ý hay vô tình nổi tiếng trên mạng thì hậu quả khó lường. Chep...chẹp... đợi coi "tập" tiếp theo vậy :-?

Ủng hộ diễn đàn