Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Cao Nhân Dạy Làm Video Cơ Bản Bằng Adobe After Effects CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi nslee2994, 16/12/12.

Lượt xem: 9,866

1. Ngô Quang Thái

Ngô Quang Thái Thành viên cấp 1

:D
    Úp số phone đi bác
  2. Trương Anh Dũng

Trương Anh Dũng Mới đăng kí

hay quá bác ơi, em đang mò mẫm lâu nay mà thấy khó khăn quá
  3. linhhandsome93

linhhandsome93 Mới đăng kí

có thể cho mình hỏi làm sao để mở được cái expression: position không. có 4 cái kí hiệu bên cạnh luôn ý. và bên cái timing xuất hiện chữ để nhập code luôn ý. mình tìm mãi mà không đc
    add 1 đống effect không có
  4. Trần Trọng Phong

Trần Trọng Phong Thành viên cấp 2

5. Người tình của gió

Người tình của gió Thành viên cấp 2

hix, mình học nguyễn trãi :((
    lên sao h :(((
  6. kevin198788

kevin198788 Thành viên cấp 2

:)) nói khó thì cũng không hẳn là quá khó nếu bạn có quyết tâm...thứ 1 bạn hãy ra nhà sách tìm các loại sách cơ bản về AE, thứ 2 nếu bạn có chút vốn tiếng anh khá khá thì có thể dow các bài hướng dẫn hay trên mạng về đọc và nghiên cứu, nhưng bạn phải thực hành nhiều vào , lý thuyết chỉ là 30% thôi ) , thứ 3 chịu khó đọc các TUT và làm theo hướng dẫn trên mạng cũng được , nhưng phải chú ý hiểu được trong TUT ấy bạn sử dụng công cụ gì để làm ra thành phẩm và các effect ấy để làm gì còn ứng dụng :) chịu khó tìm tòi dow đầy đủ plusgin về làm quen và sử dụng ..tóm lại làm AE bạn chỉ cần hiểu được công cụ , thuộc các effect cơ bản và kiên trì ..nói thật thì mình cũng tự học và nghiên cứu thôi...nhưng giờ Intro hay kĩ xảo mình làm vèo vèo...chúc bạn thành công :)
    http://www.youtube.com/playlist?list=PL359CF362EF6DD9AB => cơ bản

http://www.videocopilot.net/tutorials/ => TUT bạn tham khảo ở đây nhé , có cả project cho bạn thực hành
    MinaRinhedaica thích bài viết này.
  7. tomovn

tomovn Thành viên cấp 1

bạn có thể ghé qua website bên mình:tomo.vn/
  8. hedaica

hedaica Thành viên cấp 1

Bạn còn không , cho mình xin vs :D , đang cần mà tìm mãi không thấy
  9. fanofman

fanofman Mới đăng kí

Bác nào còn giữ bộ hướng dẫn của bác gì đó ko cho mình xin với. mình ở HN

Ủng hộ diễn đàn