Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần chỉ giúp chỉnh sửa file cataloge AI - Bác nào ở Thủ Đức , Dĩ An Bình Dương giúp đỡ em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi thanhtan2001, 11/9/14.

Lượt xem: 2,107

1. thanhtan2001 Thành viên cấp 1

Chào các bác.
    Em không chuyên design nhưng hôm nay bị sếp vào gọi yêu cầu làm lại cái cataloge của cửa hàng :(
    Hình ảnh với cái mẫu Cataloge đối thủ có rồi
    Giờ chỉ việc thay hình ảnh của mình vào cataloge và chỉnh sửa mấy cái như bỏ viền khung sản phẩm, chỉnh kích thước ảnh to nhỏ.
    Bác nào tốt bụng hướng dẫn mình ít phút được không, em xin phép mời trà nước hậu tạ :)
    Em ở Dĩ An, Bình Dương, bác nào khu vực thủ đức bình dương rảnh rảnh mà biết AI em mời cf có gì chỉ em chỉnh sửa chút đc không ạ :)
    Cho em xin số hoặc các bác nt cho em xin giờ hẹn buổi tối nhé. Số em là 0975 ( một chín không năm chín một)
    Cảm ơn các bác :)

...
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

cho mình xem catalogue củađối thủ với nào :">
    thanhtan2001 thích bài viết này
  3. mono

mono Thành viên cấp 2

mình ở thủ đức bình chiểu , biết về PTS AI ( chỉ học hỏi trên mạng) không biết chỉnh giúp bạn dc k ?
  4. thanhtan2001

thanhtan2001 Thành viên cấp 1

noname_0 file nặng lắm, cả 300 Mb 1 tấm lận zz
    mono bạn cho mình cái sđt liên lạc đc k bạn :)
  5. mono

mono Thành viên cấp 2

0162 890 9398 , nhưng không biết là mình làm dc không vì chỉ là học trên mạng thôi .
  6. thanhtan2001

thanhtan2001 Thành viên cấp 1

mono ok thanks you
    Mình sẽ cố liên lạc càng sớm cạng tốt :D

Ủng hộ diễn đàn