Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần chia sẻ kinh nghiệm để làm ở studio

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Minhtq, 25/9/13.

Lượt xem: 4,625

1. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

Thiết kế cần:
    - Hiểu các quy tắc, hoặc trong thời buổi hiện đại thì việc vượt ra khỏi các quy tắc cũng không còn gì là mới mẻ - Nhưng đòi hỏi bạn phải có trình độ để vượt ra khỏi các quy tắc! (Chứ không phải là làm bừa, làm sai)
    - SÁNG TẠO

Vậy thôi :)
    HaiMien thích bài viết này
  2. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Kì này đang bận làm cái đồ án + đi làm nên cũng ko có thời gian rảnh nhìu. Qua tết thời gian nhìu hơn, ai muốn học thì mình chỉ :D
  3. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

NÓI CHUNG LÀ LÀM STUDIO CỰC VÃI HÀ RA,... TỚ GIỜ CHƠI VỚI CÁC STUDIO, CÓ SHOW THÌ TỚ ĐI PHỤ HOẶC ĐI CHỤP, CHỤP XONG GIAO FILE LẤY THÓC NGAY, KHỎI LĂN TĂN RETOUCH, GIÀN TRANG (MẶC DÙ TỚ DƯ XĂNG LÀM ĐC). GIỜ TỚ ĐANG HUY ĐỘNG VỐN MỞ STUDIO ĐÂY, ĂN TIỀN CÔNG STUDIO BÈO BỌT QUÁ 8-|
  4. HaiMien

HaiMien Thành viên cấp 1

thế khi nào mở bác luisleo29 cho e 1 chân retouch nhóe :3
  5. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Kinh nghiệm cá nhân : Tự chụp, tự shop với khách của mình.
    Chỉ chụp, trả ảnh về ảnh viện cho họ tự shop.
    :))

Ủng hộ diễn đàn