Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần dạy cách dựng popup window mà không dùng javascript

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi kishimotovn, 17/3/14.

Lượt xem: 2,724

1. kishimotovn Mới đăng kí

Em muốn hỏi là liệu có thể đưa ra popup window mà không dùng javascript ko? Và nếu có thì code là j?
    Em xin cảm ơn mọi người trước :)

...
  2. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

khó - nam cường,nên có jquery thì hiệu ứng của nó đẹp hơn
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

ko có js thì tắt pop up kiểu j?
  4. kishimotovn

kishimotovn Mới đăng kí

Hic, thế mới khó các anh ạ :(
    Nhưng đây là bài tập của em @@ các thánh nhân giúp em vs, Hạn là T6 này r @@
    Mà em nghe nói lightbox làm đc cái này, cơ mà ko biết làm tn, anh chị nào chỉ em với @@
  5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Đặt trang index thì có popup! Nút close popup trỏ sang 1 trang khác ko có code popup! Home chẳng hạn! :v :v Cơ mà nghe ko mấy khả thi!
  6. banbaonylong

lightbox cũng là js/jquery, thằng nào bảo ko xài js mà đc cái popup mình đi học với
  7. kishimotovn

kishimotovn Mới đăng kí

Anh cho em hỏi bên trang tyramus có hướng dẫn cách làm lightbox bằng css3
    Anh cho em hỏi làm như thế có phải là dung js ko? (Em mới bắt đầu học cái này nên còn nhiều cái chưa biết :P)
    Em chưa đủ 20 post nên ko post đc link :( anh chị nào giúp em vs. Em cảm ơn ạ @@
    banbaonylong thích bài viết này
  8. banbaonylong

đấy, tự cưng kím đc rồi, hỏi j :O
  9. kishimotovn

kishimotovn Mới đăng kí

Như ad có thể làm ơn giải thích lại hộ em quy trình làm cái đấy là nt nào được ko ạ @@
    Em đọc mà chả hiểu phần nào với phần nào :(

Ủng hộ diễn đàn