Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần được tư vẫn giữa Công nghệ thông tin và thiết kế đồ hoạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Yamamirai, 2/11/17.

Lượt xem: 4,464

1. Yamamirai Mới đăng kí

Như tiêu đề trên mình đang thắc mắc 1 số vấn đề :
    Mình muốn làm game,nhưng mình đang băn khoăn giữa 2 cái ngành này k biết chọn cái nào ( mình rất thích cả 2 ngành này từ cấp 2 ) và mình chuẩn bị du học ở nhật bản.
    nếu đi du học nhật bản thì ngành nào tốt nhất,và giữa thiết kế đồ hoạ và công nghệ thông tin thì cái nào lương cao hơn
    MONG MỌI NGƯỜI CÓ THỂ HỘ TRỢ MÌNH

...
  2. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

công nghệ đi bạn, món kia tự học cũng đc, #IT có nghê chắc tay sẽ có nền tảng vững chắc hơn.
    Yamamirai thích bài viết này
  3. Yamamirai

Yamamirai Mới đăng kí

trustnet vậy công nghệ thông tin học bên nc ngoài sẽ tốt hơn à,vậy còn mấy món kia mình có thể học ở trung tâm đúng k bạn
  4. anhhungseo

anhhungseo Banned

vấn đề nan giải, không biết nên nghe con tim hay là lý trí, giống trường hợp của mình 4 năm về trước
    Yamamirai thích bài viết này
  5. Yamamirai

Yamamirai Mới đăng kí

anhhungseo vậy bây giờ bạn đang làm con đường nào ?
  6. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

Theo mình thì chọn thiết kế đồ họa vì những ưu điểm sau:
    1. Lương cao
    2. Không bao giờ thất nghiệp
    3. Có thể tự mở ra làm riêng
    4. Biết nhìn nhận cái đẹp, xấu
    5. Tự tạo ra sản phẩm cho riêng mình
    6. Cuộc sống luôn tươi đẹp đầy màu sắc.

Ủng hộ diễn đàn