Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần gấp người giúp đỡ làm giao diện Bloger

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Nhàn cuxi, 2/5/15.

Lượt xem: 1,981

1. Nhàn cuxi Mới đăng kí

Em chào các anh/chị pờ-rồ!
    Em vừa lập cái blogspot này ạ: khotamsu.blogspot.com
    Vốn ngu công nghệ thông tin nên em toét mắt, hoa mắt, chóng mặt, đau đầu mà mới làm được có chừng đó :(( Em muốn có giao diện kiểu tin tức báo chí nhưng làm như nào cũng không thành công ạ :(((
    Nên em muốn nhờ anh/chị thay đổi giao diện cho em giống cái này với ạ: bloggertemplate4seo.blogspot.com/2014/12/share-theme-blogspot-tin-tuc-dep-chuan-seo.html
    Ai đó làm ơn giúp em, em xin gửi thẻ điện thoại 100k sau khi hoàn thành có được không ạ? (em không biết 100k có quá bèo bọt so với công sức của anh/chị không thì mong được thứ lỗi ạ)
    Mong có người giúp em. Cảm ơn mọi người đã đọc bài em nhé!

...
  2. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

http://www.mybloggerthemes.com/
    Thiếu gì trang cho tải free đẹp mà lại đi lấy cái giao diện xấu hoắc đấy. Cứ lấy cái nào đẹp rồi chỉnh sửa lại theo ý mình và phù hợp với trang là được:))
  3. freedomer2014

freedomer2014 Thành viên cấp 1

Kiếm cái templace WP , kêu thằng thợ nào nó làm cho, trả giá tốt tí, mình đã khóc khi nhìn thấy demo của bạn :-/
  4. Nhàn cuxi

Nhàn cuxi Mới đăng kí

blademaster_sf Cái đau khổ của em là chỗ "chỉnh sửa" đó ạ, úi zời ơi, HTML em hoa hết cả mắt ý ạ :((
    Em chỉ mong được cái xấu xấu kia thôi là cũng mãn nguyện rồi. hihi :D
  5. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

Bạn còn cần không, mình có thể giúp.
    PM mình quá skype or email nhé: steven.karbit@gmail.com
    FB của mình bị khóa rồi, bạn thông cảm.
    Nhàn cuxi thích bài viết này
  6. Nhàn cuxi

Nhàn cuxi Mới đăng kí

freedomer2014 : thì em đang lên đây kêu thợ nè :D, mà anh làm ơn đừng cười con gái động vào kĩ thuật :(((((((((((((
    Ai đó có lòng giúp em thì có thể nói lại giá ạ 8->
  7. kendyvn

kendyvn Thành viên cấp 1

ố, gái gái gái :3
    blogspot tưởng đơn giản nhưng không phải đơn giản đâu :)) ít nhất là phải biết chút ít về code do chỉnh sửa trong site hầu hết edit qua code, cần ẩn những thứ của blogspot đi để tạo tính chuyên nghiệp và cần thiết mua cái domain mà chạy nếu phát triển lâu dài
    Mình nghĩ bạn nếu mới bắt đầu, nên kiếm 1 cái host trả phí, 1 cái domain, chạy wp với template kiểu nửa tin tức, nửa blog ấy :3
    Steven KarBitNhàn cuxi thích bài viết này.
  8. 650huyphu.com

650huyphu.com Banned

tải template miễn phí về rồi edit lại cho nhanh
    Nhàn cuxi thích bài viết này
  9. Nhàn cuxi

Nhàn cuxi Mới đăng kí

kendyvn dạ, cảm ơn anh đã góp ý, mặc dù loằng ngoằng, em hiểu được 1/3 :D
  10. Nhàn cuxi

Nhàn cuxi Mới đăng kí

650huyphu.com : em biết tải mà ko biết edit, sai một cái dấu chấm thui là mẫu sai luôn, em chịu ạ :((
  11. 650huyphu.com

650huyphu.com Banned

mình thấy edit cũng đơn giản mà! chỉ cần biết sơ sơ HTML là có thể làm ok rồi
  12. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

qua wordpress đi bạn. mình từng mò 3 cái blog blogspot rồi. oải dễ sợ. mà đấy là mình biết code nhé...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn