Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần Ghép Team Thi Cuộc Thi Phim Ngắn SFlim Contest 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi luna0809, 23/11/14.

Lượt xem: 7,904

1. emizabell

emizabell Mới đăng kí

Than Tran oặc tiếc quá đi @@, hôm đó diễn giả chỉ gì vậy?
  2. Than Tran

Than Tran Mới đăng kí

emizabell anh Khuyên chỉ cho mình về các kỹ thuật khi quay, các góc máy và cách để tư duy sáng tạo a :3. Nói chung là nhiều điều hữu ích lắm
    emizabell thích bài viết này
  3. luna0809

luna0809 Thành viên cấp 1

Hôm qua mình cũng đi nè mọi người :D Ta nói học được quá trời thứ luôn ak. Có mấy cái biết rồi mà nghe lại thấy mình thiếu sót quá trời. Nhóm mình làm clip tại chỗ anh diễn giả cũng nhận xét hướng dẫn nhiệt tình lắm luôn ý :3
    Lamy181khanhvy_zizi0111 thích bài viết này.
  4. khanhvy_zizi0111

khanhvy_zizi0111 Mới đăng kí

hôm qua tui cùng cameraman đi, ẻm đi được 1/2 buổi xong chạy zìa bởi vì....sáng hổng biết ăn gì...Mr.Tháo rượt :-< đao lòng
  5. hikaru1708

hikaru1708 Mới đăng kí

khanhvy_zizi0111 trời xui vậy bạn? khúc sau được thực hành anh Khuyên chỉ thêm nhiều thứ thực tế lắm đó. nhận xét vô cùng tận tình luôn. Ảnh gần gũi và thân thiện lắm.
    khanhvy_zizi0111 thích bài viết này
  6. emizabell

emizabell Mới đăng kí

uầy ~.~ còn được làm clip tại chỗ, ủa vậy là được chỉ cả cách cắt ghét luôn hả @@ sướng vậy, tui cũng muốn học mấy cái đó lắm luôn á~~~
  7. Lamy181

Lamy181 Mới đăng kí

luna0809: hôm qua cũng đi mà hok có biết bạn là ai :), anh diễn giả dễ thương thật ấy, cho cả mail rồi tài liệu, chắc phải làm phiền anh ấy dài dài ồi :D
  8. hikaru1708

hikaru1708 Mới đăng kí

emizabell mình muốn dựng luôn để anh diễn giả nhận xét mà không có máy thế là BTC cho mượn máy luôn. BTC nhiệt tình và chu đáo cực kì luôn ấy.
    emizabell thích bài viết này
  9. Lamy181

Lamy181 Mới đăng kí

hôm qua có nhóm mấy bạn nào làm cái clip dễ thương ghê :-bd
  10. luna0809

Lamy181 tớ add rồi anh ấy accept ngay và luôn =)) clip đó so cute luôn nguyên phòng cười rần rần luôn. diễn giả cũng khen quá trời. GATO muốn chết :3
  11. xuanpham1323

xuanpham1323 Mới đăng kí

WS2 tui có đi nè...coi hay nhắm.hehehee :like:
  12. xuanpham1323

xuanpham1323 Mới đăng kí

luna0809 tui thích clip đó lắm luôn đó bạn...mà chỉ đc coi có 1 lần,tiếc quá :((
  13. huyentnt

huyentnt Mới đăng kí

Ui tiếc quá, nghe các bạn nói hay quá a :((. Bữa đó mình không có cơ hội để đi a. Bạn ano2 có thể chia sẻ cho mình về những gì mà diễn giả chia sẻ không??
  14. xuanpham1323

xuanpham1323 Mới đăng kí

huyentnt buổi ws này chỉ training cho camera man của nhóm thôi nên hình như k có quay clip lại hay sao ấy. WS3 lần sau sẽ cho mọi người đều tham dự đó :v Bạn có tính đi không ?
  15. luna0809

xuanpham1323: k biết BTC có up clip đó lại lên mạng k nhở :v tự dưng nghe bạn nói t cũng muốn coi lại ghê :v WS3 về kĩ thuật dựng ak nên đi :3 Chắc chắn sẽ rất có ích luôn :D
  16. khanhvy_zizi0111

WS 3 mình đc đk tự do pk? chậc, lần trên bị treo mỏ ở nhà rồi, lần này phải bung lụa :3
  17. hikaru1708

hikaru1708 Mới đăng kí

luna0809: đợt này có giới hạn người tham gia nữa không bạn?
    khanhvy_zizi0111 thích bài viết này
  18. khanhvy_zizi0111

hikaru1708 nghe nói là kỳ này không giới hạn nữa ^^ nên hẹn nhau đi chung nha
  19. luna0809

@Hikaru1807 khanhvy_zizi0111 : WS3 6/12 lần này là vào cửa tự do như WS1 đó mọi người :) Chủ đề là về kĩ thuật dựng phim :D Mấy bạn có đi không? Tụi mình cùng đi :D
  20. emizabell

emizabell Mới đăng kí

cho cái hẹn đê :3 tui cũng muốn đi nữa~~~ mà lần này diễn giả là ai nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn