Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần giúp đỡ] Bị lỗi "Adobe CS6 Service Manager has stopped working"

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi lilynn, 25/3/15.

Lượt xem: 10,750

1. lilynn Mới đăng kí

Cho em hỏi em đã cài bản Illustrator CS6 full 32 biz cho win 7, sau khi cài dùng bình thường nhưng khởi động lại máy xong thì bị hiện lỗi "Adobe CS6 Service Manager has stopped working", sau đó thì không mở được Illustrator nữa mà nó bắt cài lại. Cài xong lại mắc lỗi y hệt. Vậy có cách nào khắc phục lỗi này không ạ?

...
  2. phiphi106

phiphi106 Thành viên cấp 2

Nó có thêm đường link kêu mình tải lại cái adobe manager gì không bạn?
  3. lilynn

lilynn Mới đăng kí

Không bạn ạ
  4. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

B1: Diệt virus > ko dùng BKAV dùng AVast Free nhé :P
    Cài lại Illustrator lần nữa & chạy xem còn bị ko
    Nếu vẫn bị
    B2: vào Run gõ msconfig > sang thẻ Startup > Tắt Adobe .... Service Manager, thấy cái gì có chữ Adobe tắt hết cũng được :P
    view ảnh for more detail ^_^
    vanhaodesign thích bài viết này
  5. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

6. wbhyvong

wbhyvong Thành viên cấp 1

Mình vừa chạy AI cs6 của IllustratorPortable thì lại bị như thế, làm hại thằng PTS cs3 không chạy được không gỡ được không cài lại được luôn, mình đang dùng kas2015 bản quyền đấy.
    http://www.upsieutoc.com/image/hti2
  7. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

wbhyvong dùng yourninstall về gỡ xem sao bác, ko được thì chọn thẳng vô mục cài nó trong win mà del luôn rồi tải về cài lại, tốt nhất đừng xài hàng Portable, lắm lỗi, hại máy
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn