Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

cần giúp đỡ Brightness/Contract trong CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Tom Cleverley, 9/9/12.

Lượt xem: 6,263

1. Tom Cleverley Thành viên cấp 1

các bác cho em hỏi sao mấy phiên bản trước ấn Brightness/Contract nó hiện ra như cái bản trên
    còn bản CS6 em đang dùng ấn Brightness/Contractthì nó lại tạo layer mới và tự đặt tên la Brightness/Contrast 1
    làm sao cho nó hiện hội thoại như ở trên. mong mọi người chì giáo. em mới tập làm nên không biết.

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

tại bạn tạo caí brightness& contract dưới dạng Adjustments layer nên nó mới thế! Mà tạo layer có sao đâu, nếu cần thì có thể chỉnh sửa lại mà ?!
  3. Tom Cleverley

Tom Cleverley Thành viên cấp 1

nhưng không biết gì thì mới đau đấy chứ. bác hướng dẫn hộ em với
  4. Quangtb

Quangtb Thành viên cấp 1

nếu không muốn hiện ra layer mới thì vào image => adjustment => brightness& contract thì sẽ ko có layer mới
  5. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

đang onl trên đt lười gõ quá -_-
    bạn google với từ "adjustment layer" xem có thu hoạch được gì ko :)
  6. Tom Cleverley

Tom Cleverley Thành viên cấp 1

cám ơn bác nhé. chỉ có cách làm như bác thôi. cách khác thì em không biết

Ủng hộ diễn đàn