Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ cách xoay video trong Premiere!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi ntminhhieu90, 31/5/17.

Lượt xem: 14,649

1. ntminhhieu90 Mới đăng kí

Chào mọi người,

Như tiêu đề e đã nêu, hiện tại e cũng chỉ mới tập làm video nhưng khi quay không để ý nên video bị ngược giờ muốn xoay lại cho đúng nhưng tìm mãi ko thấy hướng dẫn. Em có thử dùng Rotation nhưng khi quay -90 độ thì nó bị ntn
    Video bị ngược
    Xoay bằng rotation

Thấy có 1 bro chia sẻ trên YT là dùng Camera View mà cái CC của mình cũng ko có cai effects đó luôn

Bạn nào rành giúp mình với.

Cảm ơn mọi người nhiều.

...
  2. ntminhhieu90

ntminhhieu90 Mới đăng kí

help me bro
  3. đặng quốc huy

đặng quốc huy Thành viên cấp 1

Đầu tiên bạn tạo mới sequence kích thước tùy bạn. Chọn file>new sequence
    Gợi ý: HD- 1280x720
    Full HD- 1920x1080
    Sao đó import video đó vào project và ném vào sequence đã tạo. Bấm shift +F5 để mở mục effect và chọn phần roration nhé.
    Chúc thành công
    ntminhhieu90 thích bài viết này
  4. ntminhhieu90

ntminhhieu90 Mới đăng kí

5. ntminhhieu90

ntminhhieu90 Mới đăng kí

đặng quốc huy bạn ơi cho mình hỏi thêm 1 lỗi nữa đó là file nhac import vao ko nghe thấy tiếng gì . Mặc dù trước đó làm bt . Không biết fix ntn
  6. đặng quốc huy

đặng quốc huy Thành viên cấp 1

Lỗi này nhiều kiểu lắm bạn. Bạn thử convert file nhạc đó bằng phần mềm convert khác dạng duôi mp3 rồi import vào xem

Ủng hộ diễn đàn