Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ cài theme wordpress từ themeforest

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi traimienque, 22/1/17.

Lượt xem: 5,350

1. traimienque Thành viên cấp 1

Xin chào mọi người,

Mình có mua một theme bản quyền trên themeforest, đây là demo: http://preview.themeforest.net/item...11461245?_ga=1.130904776.693109229.1484798188
    Nhưng khi cài thì mình đã cố gắng làm theo sự hướng dẫn trong document nó gửi nhưng bị lỗi và không giống được như bản demo.

Nên nhờ anh em nào cao tay xin cài hộ theme qua teamviewer giúp em ạ, em xin cảm ơn và hậu ta.

Mong mọi người giúp đỡ cho.

...
  2. Alchemist

Alchemist Thành viên cấp 1

Chấm ! à mà hình như cái template mới giống được bạn à, còn theme đó thì bạn dow về phải đọc hiểu và biến đổi mới theo giống demo được =="
  3. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Thường thì các template đều đi kèm với 1 file xml data demo. Bạn tìm trong file tải về rồi import vào
    Nếu ko có thì contact tới seller bảo họ gửi demo data
    bcat9505 thích bài viết này
  4. Gin Gin

Gin Gin Thành viên cấp 2

nó có mục demo hay file demo mẫu kèm theo bạn import vào là ok
  5. topdauvn

topdauvn Mới đăng kí

inbox mình teamview mình hỗ trợ nhé traimienque

Ủng hộ diễn đàn