Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ chọn mua túi đựng máy ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Swaggg, 25/9/13.

Lượt xem: 2,826

1. Swaggg Thành viên cấp 1

Tình hình là em đang dùng D90 vs 2 len (1 kit 1 fix).
    Em đang phân vân mua túi muốn đc hỏi kinh nghiệm các bác.
    Với số lượng như em thì nên mua túi chỉ đựng đủ 1body 2 len thôi để đồ cho chắc (theo như bạn em khuyên) hay có thể mua túi đựng đc nhiều hơn kiểu Timbuk2 Snoop Camera ý ạ (em đang thik em nó)
    Mpng các bác giúp đỡ,cảm ơn các bác.

...
  2. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Tùy nhu cầu bạn thôi, nếu hay mang theo laptop thì nên mua balo có cả ngăn đựng lap. nếu muốn sau này mua thêm lens thì nên chọn loại túi to, có khả năng đựng được 1-2 cái lens "khủng".
    Còn nếu bi giờ túi tiền còn "hẻo" thì cứ phang 1 em vừa tiền, vừa tầm bộ gear đang có như bạn của bạn tư vấn.
    Swaggg thích bài viết này
  3. Swaggg

Swaggg Thành viên cấp 1

Cơ mà bác ơi cho em hỏi là túi Timbuk2 kia nó có nhiều ngăn quá,em chỉ có 1 body với 2 len,bạn em lại bảo thừa nhiều ngăn thế lúc nhét vào nó không chắc chắn bằng túi chỉ đựng đủ 1body với 2 len?? Liệu có đáng phân vân k ợ??
  4. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

nói chung nếu muốn theo đến level pro, hoặc ý định đi kiếm tiền bằng máy thì nên chọn loại nhiều ngăn. Chơi chơi thôi thì cứ theo tình hình tài chính mà phang! Dư ngăn ko biết làm gì thì nhét mấy miếng xốp cũng đc...
    cơ mà mới chơi thì mua loại vừa tiền, ít ngăn thôi cũng tốt chán rồi. giữ gìn 1 tí sau này tặng hoặc bán lại cũng okie chán!
    Swaggg thích bài viết này
  5. Swaggg

Swaggg Thành viên cấp 1

Vâng cảm ơn bác đã chỉ giáo :D

Ủng hộ diễn đàn