Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ: Học thiết kế 3D ở đâu tốt nhất ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tenjoytran, 20/6/14.

Lượt xem: 11,153

1. Phạm Việt DŨng

Phạm Việt DŨng Mới đăng kí

canhtnpt00097 cái ý cũng chả có gì đâu anh ạ ,hầu như các ảnh ý show tay nghề 1 tý thôi ,nói chung như những đứa mới tinh về đồ họa như em ko biết gì về phần mềm xem hơi có tý buồn ngủ :-<
  2. tenjoytran

tenjoytran Banned

chưa rõ đầu vào trường VTC Academy đấy xét tuyển như nào các bạn nhỉ, tungtran0 bạn biết không ?
  3. tungtran0

tungtran0 Banned

Trường này thi tuyển bạn ah. Thi IQ, Tiếng Anh và Năng khiếu vẽ. Bạn có thể xem tại đây nè:
    academy.vtc.vn/noidung/218/questions-and-answers.aspx
    p/s: chưa đủ bài viết ko gắn link được bạn chịu khó copy mà xem :)
  4. tungtran0

tungtran0 Banned

Ngắn hạn thì không cần gì đâu canhtnpt00097 . Bạn chỉ cần $$$ thôi :-j
  5. tenjoytran

tenjoytran Banned

tungtran0 ok thks bạn, thi nhiều phết nhỉ không biết khó không, T.A mình gà lắm :-<
  6. tungtran0

tungtran0 Banned

Tiếng anh cơ bản thôi ko quá khó đâu bạn, thi IQ thì trước hôm thi học cho tài liệu ôn tập trên website. Chỉ cần làm qua 1 vài lần là ok phần IQ ngay thôi.
  7. tungtran0

tungtran0 Banned

thuhand trường này hình như lúc nào cũng tuyển sinh, e có nhu cầu học thì đăng kí họ sẽ sắp lịch thi cho e. Không được lần này thi lần khác lo gì :P
  8. s0rry91

s0rry91 Banned

Thớt học khóa ngắn hạn hay dài hạn vậy ?
  9. tungtran0

tungtran0 Banned

Thấy bảo 1 lớp cũng không nhiều học viên lắm đâu, 15 > 20 hv thôi em. Họ sẽ sắp xếp đủ học viên thi trong tháng rồi báo lại cho em, nhanh thôi, đứa bạn a đến đăng kí tuần sau được sắp thi luôn. Có tài liệu thi tham khảo về IQ vs t.a họ cho trên website đấy e muốn thi thì down về mà tham khảo thuhand
  10. Phạm Việt DŨng

tầm bao tiền 1 khóa ý ạ :-ss
  11. tungtran0

tungtran0 Banned

Mình chỉ biết có khóa 6 tháng rơi vào khoảng 19tr
    Phạm Việt DŨng thích bài viết này
  12. tungtran0

tungtran0 Banned

Khóa ngắn hạn đấy bạn. Hình như vẫn còn các khóa khác nữa đấy bạn vào trang chủ xem xem
  13. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

k ngại thì các bạn vào sg học oy làm vc nek, mình thấy cũng hok có khó lắm hen,?mình thấy có công ty đào tạo ngề kia học chất lượng (đông sv) và cam kết giới thiệu việc làm lun kìa,các bạn yên tâm mà học thôi ah
  14. Phạm Việt DŨng

căng vãi :-ss thế không biết khóa dài hạn 2 năm thì bao nhiêu @@ ôi tiền
  15. tenjoytran

tenjoytran Banned

hehee, mình cũng muốn vào SG lắm :D
  16. tungtran0

tungtran0 Banned

Phạm Việt DŨng rẻ ý mà gần 60 củ thôi =D. Tính ra cũng ~ các trường khác, được cái rẻ hơn Aptech vs FPT chút
  17. tungtran0

tungtran0 Banned

Thật ra, đắt thì cũng không phải đắt lắm. các trường đào tại về cntt những mảng như này giá đều sấp xỉ vậy hết rồi. Quan trọng là phải tìm được 1 cơ sở tốt để học
  18. Phạm Việt DŨng

tungtran0 nghe bảo còn được tặng laptop hả a :3
    trieuanhlinh thích bài viết này
  19. tungtran0

tungtran0 Banned

Smart Phone hay laptop ý a cũng ko rõ. Nhưng có tặng vật phẩm đấy Phạm Việt DŨng ^^
    Phạm Việt DŨng thích bài viết này
  20. tungtran0

tungtran0 Banned

Học đi, rồi kiếm cái laptop chơi chơi =D

Ủng hộ diễn đàn