Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Cần giúp đở ] Illustrator CC - Normal screen mode trên mac os

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Ká Đại Nhân, 19/9/15.

Lượt xem: 2,332

1. Ká Đại Nhân Mới đăng kí

Đầu tiên là - Mình đang cần giúp vấn đề setting .
    Chả là đó h , lúc cài đặt giao diện đã như thế rồi. Bên photoshop ban đầu cũng như Ai. Nhưng mình tự chỉnh và search gg tìm cách fix cho phù hợp.
    Nhưng với Ai mình mất cả buổi tối vẫn ko tìm được key để search đúng vấn đề mình mắc phải.

Đầu tiên , đây là giao diện photoshop máy mình.

Còn đây là giao diện illustrator máy mình ,

Mình không biết chỉnh sao để giao diện Ai được như pts, vì hiện tại mode như thế này rất khó làm việc - nếu chuyển sang 2 mode kia thì full screen mode with menu bar lại ko hiện tag - còn full screen mode lại ko thấy gì -_- .

Thỉnh bạn nào hướng dẫn mình cách chỉnh screen mode cho giống với photoshop.

...
  2. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Đặt gạch hóng ké, mình cũng muốn chỉnh nó giống như photoshop nhưng k đc.
  3. Ká Đại Nhân

Ká Đại Nhân Mới đăng kí

Medic

À ko cần đầu mình làm được rồi ^^

"Mac choose Window>Application Frame to toggle the Application Frame off."

P/s: mod xoá bài hộ mình nha ^^
    Medic thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đâu nhất thiết cứ tìm được cách khắc phục là phải xóa bài 3:-O
  5. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Làm được rồi, thanks thớt nhé :D
  6. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

Tốt nhất bạn tạo 1 "New Worksapce" cho cả Ai và PTS, sao cho 2 chương trính bố trí công cụ gần như tương đồng. (Window-->Worksapce-->New Worksapce)
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn