Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ thiết kế logo cho công ty mới khởi nghiệp

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi lê thanh lịch, 13/10/16.

Lượt xem: 30,322

1. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

James.Do bác ơi bác có thể cho e xem 1 số sản phẩm e học hỏi được k ạ. Em cũng đang lm về logo ạ nên muốn học hỏi. Tks bác :D
    Ngô Tiến TrungJames.Do thích bài viết này.
  2. James.Do

James.Do Mới đăng kí

trunghieudesigner: sản phẩm của tớ bình thường lắm :D không có gì đáng để học hỏi bạn ơi :D
  3. icyxxx

icyxxx Mới đăng kí

Mình thấy chủ chớt chưa j ma muốn đè người làm công rồi, ai dám hợp tác chứ
  4. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

James.Do bác khiêm tốn quá. hjx. mỗi ng 1 thiết kế mà. Bác thấy bình thường nhưng đối vs e đẹp thì sao. Tks bác á :D
    James.Do thích bài viết này
  5. LeeMinTae

LeeMinTae Mới đăng kí

Việc giúp đỡ này thật ra không có tìm, mọi người cũng rất ủng hộ tinh thần khởi nghiệp, ai cũng biết khó khăn thế nào, nhưng mà bác chủ cũng cần coi lại về cách đặt vấn đề cũng như trả lời cmt để nhận được nhiều sự đồng cảm hơn từ cộng đồng.
  6. beoandlun

beoandlun Thành viên cấp 1

5tr nhé :">

Ủng hộ diễn đàn