Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về thiết kế logo có hoa văn bằng máy tính.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Lưu Quí Cường, 16/3/15.

Lượt xem: 5,263

1. Lưu Quí Cường Mới đăng kí

Mình có mua một bộ thước kẻ hoa văn gần giống như hình dưới để vẽ phác thảo logo cho lớp. Nhưng không biết cách vẽ nó trên máy tính.

(Ảnh: hotdeal.vn)
    Mình có tìm thấy trên mạng phần mềm Corel Draw có thể có khả năng vẽ được hình này nhưng mình không biết cách làm sao để vẽ được nó vì mình chưa sử dụng phần mềm này lần nào.
    Có bạn nào biết cách vẽ được hình như thế này cho mình xin cái hướng dẫn. Hoặc nếu được mong bạn vẽ giúp mình logo với hình dáng và màu sắc giống hoặc gần giống như hình dưới cũng được. Mình xin cảm ơn!
    ( Logo trên do mình vẽ trên giấy rồi dùng phần mềm Photoshop xóa nền phía sau.)

...

Ủng hộ diễn đàn