Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ viết chữ trong photoshop CS5 bị răng cưa!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi luckystar67152, 15/1/13.

Lượt xem: 26,852

1. luckystar67152 Mới đăng kí

Mình mới tập làm quen với potoshop và đang dùng bản CS5, mình tạo chữ viết lên 1 bức ảnh nào đó thì chữ có răng cưa và nhìn không được nét, màu sắc ko đẹp giống như mấy hình photoshop mình thấy trên mạng. Rất mong được mọi người chỉ bảo vì mình ko phải dân Pro! Thân![​IMG]

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bạn chụp cả cái Màn hình lên đây xem nào
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Nét thì do chọn font, màu sắc thì bạn phải chọn màu cho nó chứ.
  4. luckystar67152

luckystar67152 Mới đăng kí

thì mình viết thử chữ ABC lên 1 nền mới đó! nó có nhìu răng cưa xấu wa! mình tham khảo tùm lum trên mạng rùi mà ko hết, mình thử đưa 1 tấm photoshop ưng ý (chưa có text) wa Ai vết text vô thì ko bị răng cưa. nhưng Ai chưa xài bao h nhìn vô lug tung hết
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bạn chụp cái màn hình nên đi mọi người giúp
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn đổi mode ở chỗ mình khoanh đỏ nhé, để none sẽ bị răng cưa.
    quyutrans, nthung92, hatay17121 người khác thích bài viết này.
  7. luckystar67152

luckystar67152 Mới đăng kí

hay wa đc ui! thank bạn nhìu! Thank moi ng đã wan tâm nha
  8. quankyo

quankyo Mới đăng kí

đổi thành sharp bạn nhé !

Ủng hộ diễn đàn