Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ wordpress "làm thế nào để chỉnh thẻ tiêu đề không bị lẫn với tiêu đề trang web"

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi mrcujbap, 3/9/14.

Lượt xem: 2,267

1. mrcujbap Thành viên cấp 1

Mình mới lập một trang web cá nhân bằng tên miền miễn phí lên wordpress. Mình cũng không phải là dân lập trình. Trong quá trình post, page các bài viết lên trang web mình gặp rất nhiều vấn đề, nhất là vấn đề thẻ title bài viết và thẻ H1 luôn bị lẫn với thẻ title và H1 của trang web.
    Ví dụ như: title của trang web "chia sẻ kiến thức", còn title của bài viết là "kỹ năng nấu nướng". Sau khi post bài lên trang mình dùng seoquake kiểm tra thì bị tình trạng:
    Title của bài viết bị lẫn như kiểu "kỹ năng nấu nướng-chia sẻ kiến thức"
    H1 của bài viết thì thành 2 H1: "kỹ năng nấu nướng" và "chia sẻ kiến thức".
    Mình rất mong nhận được những góp ý của các bạn!

...
  2. Đỗ Huy Toàn

Đỗ Huy Toàn Thành viên cấp 1

đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu lắm :))
    về wp thì có thể inbox mình xem demo mới biết thế nào để giúp bạn đc
    huynhtoan.itmrcujbap thích bài viết này.
  3. mrcujbap

mrcujbap Thành viên cấp 1

huangquoc.herobo.com bạn giúp mình nhé, Trang còn lung tung beng quá :(
  4. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

That su cũng k hỉu :D
  5. Đỗ Huy Toàn

Đỗ Huy Toàn Thành viên cấp 1

bạn có thể dùng plugin "seo by yoast" để có thể SEO tốt nhất và làm việc tốt hơn cho trang web.
    còn việc lẫn lộn title và h1 thì mình nghĩ nó đúng mà.
    chủ yếu nó to nhỏ là do css đấy bạn ạ.

Ủng hộ diễn đàn