Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần giúp] Fanpage ko hiện nội dung ở tab Home

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi GreySky, 10/8/16.

Lượt xem: 3,762

1. GreySky Thành viên cấp 1

Mấy hôm nay fanpage em bị lỗi trắng trang Home, muốn coi nội dung timeline fanpage phải bấm qua thẻ Posts, 2 cột 2 bên thì bình thường chỉ có timeline ở giữa bị trống trơn thôi, mà em check thì chỉ có acc của toàn bộ Admin page mới bị thôi chứ member thì bình thường, và cũng chỉ lỗi khi online bằng laptop PC chứ trên mobile cũng bt. Lúc đầu chỉ nghĩ do mạng internet mấy ngày qua nên nó load ko nổi thôi, nhuưng 5 fanpage em đang quản lý lần lượt đang bị giống nhau như virus lây lay á :| ko biết có ai cũng bị ko? và cách sửa lỗi hay khắc phục gì ko ạ? ko biết là lỗi chung của fb hay sao chứ em cũng đâu có chỉnh sửa gì đâu???

...

Ủng hộ diễn đàn