Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp khi in decal bằng corel x6

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi NGUYỄN QUỐC THÁI DƯƠNG, 25/10/15.

Lượt xem: 1,868

1. Nhà mình sử dụng corel để in decal cho khách , nhưng do mới chuyển sang corel x6 mà phần giao diện in khác với corel x3 .
    Ở corel x3 mình có phần User Defined để chỉnh kích thước khổ giấy nhưng qua x6 lại không có .
    Ví dụ như mình có decal kích thước như sau : Hình Oval ngang 19cm , dọc 60cm . Khi Ctrl+P -> Layout -> chọn Print tiles page thì khi in nó chia ra làm 3 lần in , mỗi lần đc 1 khúc 1/3 :( xong nó đòi cho giấy mới , còn đoạn giấy cũ nó cho ra hết .
    Máy in mình dùng là loại Epson 1800 .

...
  2. thanhtam_1990

thanhtam_1990 Mới đăng kí

bấm nút reset lại như thế nào, ko bạn vào control penal chnj máy in và xóa bộ nhớ tạm thời và in lại thử
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn