Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp - Khi xuất hình trong Ai cs6 lại bị báo là bộ nhớ đầy thì phải làm sao?

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi MeoMunVT, 9/11/16.

Lượt xem: 1,080

1. MeoMunVT Thành viên cấp 1

Hi cả nhà ! Mình là người mới. Mình đang tìm hiểu về Ai cs6 và mình gặp trường hợp là khi xuất hình ra thì cứ bị báo là bộ nhớ đầy với dòng chữ Insufficient memory was available to complete the operation? Mình nhờ các bạn hướng dẫn giúp làm sao để mình xuất ra được. Mình tìm cách xóa những hình cũ nhưng không sao xóa được. Mình cảm ơn nhiều nhé !

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lỗi này không dễ khắc phục đâu thớt.
  3. Thuy Oanh

Thuy Oanh Thành viên cấp 2

Bạn dùng lệnh Export xem sao, rồi tùy chọn cho ảnh ra nhẹ hơn. Giả sử mặc định ban đầu của nó là CMYK thì bạn chuyển sang RBG, chọn số nhỏ đi, ko để max nữa. Bên dưới thì chọn dpi thấp thôi. Đừng chọn 300 hay 150, chọn 72 thử xem.

Ủng hộ diễn đàn