Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp làm logo Nhóm thiện nguyện

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nhóm Tình nguyện Firefly, 2/12/13.

Lượt xem: 8,279

1. NguyenThong

NguyenThong Thành viên cấp 1

Nhóm Tình nguyện Firefly : mình giúp gì được hơn nữa đâu bạn, từ đầu mình nói là mình giúp bạn vẽ lại logo nhóm như bạn yêu cầu, còn nếu bạn muốn thiết kế lại hoàn toàn thì mình giúp bạn về 1 cái ý tưởng logo như ở trên đó đó. Mình có thể gửi file Ai hình đó cho bạn, hoặc nếu bạn ko biết dùng Ai thì mình sẽ xuất file ảnh Jpeg to hơn để gửi cho bạn luôn. Còn nếu bạn muốn mình vẽ lại theo ý của bạn thì bạn vui lòng demo ra giấy rồi up lên đây dùm. Mình xem rồi sẽ vẽ lại. Nhưng mình không chắc chắn nếu hình quá phức tạp đâu nhé. :) Mình chỉ có thể giúp vậy thôi.
    Maya Cao : Tớ cũng dân kinh tế đây, nhưng mà giờ đổi nghề chạy theo đam mê =))
    Nhóm Tình nguyện FireflyMaya Cao thích bài viết này.
  2. Nhóm Tình nguyện Firefly

Nhóm Tình nguyện Firefly Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bạn nhiều nhé
  3. hồ đức trí

hồ đức trí Mới đăng kí

4. yournametv

yournametv Thành viên cấp 1

Nhóm Tình nguyện Firefly thích bài viết này
  5. Nhóm Tình nguyện Firefly

6. Nhóm Tình nguyện Firefly

Vụ làm logo này khó thật
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Vụ này nghe hơi khoai, cái hình đom đóm kia nói thật là hơi k hợp lý cho lắm, mình thấy nên thay toàn bộ, việc 1 tổ chức thay toàn bộ logo cũng k có gì là k dc, chứ giữ lại thì...
  8. thinhtk

thinhtk Thành viên cấp 2

Bạn coi có được không :)
    lenm thích bài viết này
  9. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Nhìn thấy mất cân xứng, màu chuyển thì nhức mắt.

Ủng hộ diễn đàn