Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp photoshop chút xíu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi byhuutran, 23/9/16.

Lượt xem: 1,695

1. byhuutran Mới đăng kí

Em đang chơi cái MU đểu, thằng admin chuẩn bị reset đồ tại bọn nó dupe nhiều quá, nó yêu cầu chụp lại những đồ exel và cánh đang có để nó đền bù lại, nên nhờ các bác sửa giúp em cái cánh thành 1 dòng manalost :D ...
    Sửa giúp em dòng "Tự động phục hồi 3% HP" thành " 3% cơ hội loại bỏ sức phòng thủ của đối phương" nhỏ nhỏ hơn 1 tí.
    Em xin chân thành cảm ơn.

...
  2. Minh Ro

Minh Ro Thành viên cấp 1

Bác vl thật #:-s
    byhuutran thích bài viết này
  3. byhuutran

byhuutran Mới đăng kí

bác nào rảnh giúp e 1 tí đc k ạ
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Hơi mệt vì cái nền đen kia nó lại là dạng trong đục nên có chỉnh sửa sẽ ảnh hưởng kha khá đấy.
    2. Cái dòng "Tự động hồi phục 3% HP" kia giờ sửa nó sang chữ khác sẽ dài hơn, sẽ phải xuống dòng.
    - Đơn giản nhất là bạn nên tìm cái acc của ai đó có dòng chữ bạn cần hiển thị thì chụp nó lại. Sau rồi thay mỗi dòng đó trong ảnh của bạn là xong. Tuy nhiên sẽ ko tránh khỏi lỗi vì như mình nói ở trên đấy, cái nền nó hơi trong đục.
    Hakkydororotranvan.muon thích bài viết này.
  5. donganhoto

donganhoto Banned

bác còn cần giúp nữa ko? em đang rảnh đây hohoho
    byhuutran thích bài viết này
  6. byhuutran

byhuutran Mới đăng kí

con bac oi, chua ai giup het, xin hau ta cai card 50k a
  7. donganhoto

donganhoto Banned

Tới giờ vẫn cần hả bạn? haha
  8. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Cũng đơn giản thôi, trước tiên cần chụp
    1 ảnh (lúc bấm V lên không chỉ vào cánh)
    1 ảnh (bấm V lên và chỉ vào cánh)
    2 ảnh lúc chỉ và không chỉ thì thùng đồ phải để nguyên mới dễ ghép thêm vào

Ủng hộ diễn đàn