Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp: tạo một hình ghép cho 2 cung hoàng đạo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi duongdaicb, 22/7/17.

Lượt xem: 1,675

1. duongdaicb Mới đăng kí

Như tiêu đề, em kém về khoản này lắm, ko có mắt thẩm mĩ cũng như không biết về photoshop cho lắm.
    kính nhờ các cô các bác, các anh chị giúp em làm một hình lồng ghép nhau mang ý nghĩa, để làm hình xăm ạ:
    1, thiên bình + thiên yết
    2, thiên bình + xử nữ
    3, cả 3 cung ghép lại
    em xin chân thành cảm ơn

...
  2. duongdaicb

duongdaicb Mới đăng kí

híc, thấy nhiều cao nhân lắm mà, giúp em
  3. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

em ra tiệm xăm mà kêu người ta làm, có tiền đi xăm mà ba cái quỷ này đáng bao nhiêu, ở đây ko có ai rãnh đâu em ơi!
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình rất thích tìm hiểu về vũ trụ, và mình thì biết làm Photoshop, nhưng mờ, mình lại hok biết "Cung Hoàng Đạo" là cung gì, hok biết nó hình dáng thế nào nữa, chỉ biết là trái đất của chúng ta đang sống, là nằm trong vùng chòm sao "Nhân Mã" mà thoai, chứ trái đất hok phải nằm ở trung tâm chính giữa dãy ngân hà này đâu, mà ở chính giữa lại là 1 hố đen đậm đặc rất nhiều ngôi sao, hok thể có sự sống, chỉ có chòm sao Nhân mã, là có sự sống, nó gọi là "trái đất" ! ha ha ! :))

(các chòm sao khác, chưa biết có sự sống hay hok nữa).

Chòm sao nhân mã nè, trái đất chúng ta cùng nằm trong chổ này đây, chổ này là tọa độ vị trí của trái đát đó :

Chỉnh sửa lần cuối: 23/7/17

Ủng hộ diễn đàn