Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp tìm lại preset lightroom

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi SunOnSunday, 5/10/14.

Lượt xem: 6,712

1. SunOnSunday Mới đăng kí

Chào mọi người, cách đây 1 tháng lap em có hỏng mất toàn bộ dữ liệu nên bộ preset em hay dùng cũng cuốn theo chiều gió luôn ạ. Giờ em muốn tìm lại 1 bộ preset, em không nhớ chính xác đã download ở đâu trong diễn đàn, nhưng có nhớ tên 1 vài preset trong ấy, có cái preset vuon nhan, vuon nhan1, vuon nhan2... và cái trongveo, trongveo1..etc...

Có ai đi ngang qua thấy quen quen thì có thể up lại cho em bộ ấy được không ạ? Em là girl nên muốn apply preset cho nhanh chứ chỉnh tay còn mù mờ quá ạ. Em xin cảm ơn mọi người :)

...
    Phưng Fotogra-phy thích bài viết này
  2. mranh

mranh Thành viên cấp 1

SunOnSunday thích bài viết này
  3. SunOnSunday

SunOnSunday Mới đăng kí

@ mranh: Cảm ơn bạn rất nhiều, đúng là cái này rồi ạ.
    Thật sự cảm ơn bạn nhiều.

Ủng hộ diễn đàn