Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hỏi về PHP, không rõ cách code như này gọi là code gì

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi rainy_boy, 21/3/16.

Lượt xem: 1,730

1. rainy_boy Mới đăng kí

Các bác cho e hỏi là cái e khoanh trong ảnh này gọi là gì ạ, em muốn code kiểu này nhưng mà chẳng biết nó gọi là gì để mà sreach google cả @@

...
  2. BlackStorm

BlackStorm Thành viên cấp 1

breadcrumbs nhé :D
  3. jindo872606

jindo872606 Thành viên cấp 1

breadcrumb, bạn có thể lên thư viện booostrap để xài vì nó có sẵn, chỉ cần gắp vào gọi ra là xong
  4. rainy_boy

rainy_boy Mới đăng kí

bạn ơi, nếu dùng bằng boostrap thì chỉ là breadcrumb tĩnh à? mình muốn code breadcrumb động thì làm như thế nào bạn? như kiểu nó tự động ấy, code bằng php ấy, chứ tớ lên mạng tìm chỉ có cách làm trên blog, framework, mà k có code thuần

Ủng hộ diễn đàn