Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hướng dẫn cao nhân cách tắt bị bạn bè add vào group facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi duongthuybinh, 30/11/15.

Lượt xem: 3,001

1. duongthuybinh Thành viên cấp 1

đây là vấn nạn đang hoành hành trên facebook mỗi ngày mình bị it nhất gần chục đứa bạn add vào các group khác nhau rất phiền phức , vào từng nhóm tắt bằng tay thì rất lâu mà có tắt thủ công thì cũng bị đứa khác add tiếp, theo mình biết thì facebook chưa có chức năng này

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Remove toàn bộ Friend điiii là dc ý mà!~!!!
  3. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

Khóa fb mỗi khi đăng xuất :))
  4. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

Có 1 cách duy nhất là xóa acc bỏ facebook
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bằng niềm tin! Trừ khi Fb nó cập nhật cái tính năng này ra. Chỉ có cách là ai đó thêm mình vào thì ngay lập tức thoát và ngăn ko cho họ thêm vào nữa. Sau đó thì đừng có kết bạn bừa bãi nữa thì tình trạng bị thêm vào nhóm vớ vẩn cực thấp.
  6. LucasMc

LucasMc Mới đăng kí

Deactivate account của bạn đi :))

Ủng hộ diễn đàn