Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần hướng dẫn thiết kế cái khay gỗ trong tờ rơi dưới đây

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Tuấn Hải, 26/4/16.

Lượt xem: 1,861

1. Nguyễn Tuấn Hải Mới đăng kí

Mấy anh em cho em có thể làm giúp cái khay như trong cái tờ rơi này được không ạ! Hoặc hướng dẫn giùm em làm như trong hình cũng đưucọ, thank nhiều ạ[​IMG]

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

50k mobi mình làm cho, đảm bảo đẹp :)
    rungtram2014 thích bài viết này
  3. Nguyễn Tuấn Hải

Nguyễn Tuấn Hải Mới đăng kí

giaphu_design nếu bạn biết làm thì hướng dẫn giùm mình, còn mình mày mò cho biết chứ không phải thiết kế làm gì nên chắc giao dịch thất bại :D
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cái này cơ bản cắt ghép thôi, kiếm một cái texture gổ rồi dùng rectangle tool mà cắt thành những hình chữ nhật, tiếp đó dùng các công cục Transfrom mà kéo :)
    Nguyễn Tuấn Hải thích bài viết này
  5. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

ờ vãi cái này cũng hỏi được nữa :v
  6. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Cuộc sống luôn là thế chia buồn cùng #2 nhé
    mình muốn thiết kế cho biêt thôi
    trong khi đó mấy cái này chỉ là cơ bản cắt ghép trong pts
    :)):)):)):)):)):)):)):))
    Gia Phú thích bài viết này
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

rungtram2014 mình chắc thớt cũng dân design đấy, tại việc nhiều quá quăng lên cho mấy "em rỏi việc giúp chơi" :D ai ngờ không chơi mà làm tiền nên thớt chuyển qua làm cho biết :)), nói thêm nữa là có thể thớt đang làm layout web cho khách nên nhiều việc quá không kịp nên nhờ mọi người góp sức :3
  8. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

mình bỏ ra 5p giúp bạn #2 đừng buồn nhé
    tranvan.muon thích bài viết này
  9. huangquoc

huangquoc Mới đăng kí

vẽ trên illus thôi, đằng nào cũng làm cho in ấn
  10. Nguyễn Tuấn Hải

Nguyễn Tuấn Hải Mới đăng kí

em chỉ vọc vạch cho biết thôi mấy bác, em mà dân design chắc cái này làm không tốn bao nhiêu thời gian đâu, như bác rungtram2014 làm có 5 phút à, lập topic nhờ vả còn lâu hơn. Dù sao cũng cảm ơn các bác nhiều

Ủng hộ diễn đàn