Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần lắm]Các pro giúp mình đánh giá cái logo này nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi dangcapphukien.vn, 16/4/15.

Lượt xem: 2,110

1. dangcapphukien.vn Mới đăng kí

Web cũng đã được 1 năm mà bây giờ mới có 1 cái gọi là logo, rất mong nhận được góp ý của các pro. Thanks

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Nếu bạn thuê thiết kế thì hãy trả tiền cho người ta và sử dụng, còn nếu bạn tự thiết kế thì cứ mang ra đăng ký và sử dụng. Chẳng dám đánh giá vì mình không phải bờ rồ.
    dangcapphukien.vn thích bài viết này
  3. dangcapphukien.vn

dangcapphukien.vn Mới đăng kí

#dabeomoon sử dụng thì tất nhiên mình sử dụng rồi, nhưng ý mình là thiết kế như vậy có ổn chưa? Bạn làm như mình ăn quịt của ai đấy nhỉ :)
  4. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

vut vao sot rac
  5. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Chữ Z thẳng dứt khoát tí nữa :D bỏ cái đường uốn lượn ấy, hoặc là b cho đường uốn lượn kết hợp kim luôn chứ để thế trông rối lắm :D
  7. dangcapphukien.vn

dangcapphukien.vn Mới đăng kí

dabeomoon : Tại bạn chọt lét mình thì mình phải nhột thôi. Bạn ko chot thì mình đâu có nhot và buồn cười :)
    hungdv1991 : Em góp ý rõ hơn dc ko, nói vậy thì anh cũng nó tay ko biết đường đâu mà chỉnh :)
    Trần Thành Lợi : Được moi bác góp y rõ ràng :) iu bác nhất kaka.
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  8. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

9. Phạm Đình Thắng

Phạm Đình Thắng Thành viên cấp 1

Phức tạp và cách điệu quá nhiều, có thể đến đời cháu của nhân viên may ra có thể vẽ lại được sơ bộ logo của công ty.
  10. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

không ra gì ạ!
  11. Văn Lương

Văn Lương Thành viên cấp 1

Nếu là logo cần gì phải dài dòng thế bạn, theo mình bạn nên lấy cái chữ Z đỏ đầu làm logo là đủ rồi, cần gì phải Zachi.vn rườm rà,...Một khi khi thương hiệu của bạn nổi tiếng thì người ta sẽ nhớ một cái logo với chữ Z đỏ huyền thoại,.. Ví dụ như Tập đoàn Zachi Với cái logo chữ Z huyền thoại đã làm nên thương hiệu của họ =))
  12. haitran.tnk

haitran.tnk Thành viên cấp 1

xin chia sẻ một logo mình thiết kế cho website: 1chut.com [​IMG]
    Tuy ko phải pro nhưng cảm thấy nó đơn giản và vừa mắt nhìn

Ủng hộ diễn đàn