Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cạn lời với ông thợ chụp ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi The River, 27/2/21.

Lượt xem: 5,380

1. The River Thành viên cấp 2

Số là em chuẩn bị đám cưới nên có đi chụp bộ Album ảnh cưới ở một studio ở SG, ko tiện nhắc tên. Khi nhận được ảnh mình ít nhất đã nói 1 lần. Và ko hiểu sao đến lần thứ 2 bàn giao, ông thợ PTS vẫn chày cối bảo ko phải lỗi PTS. Nhìn cái tay như bị khuyết tật ấy. Tiện thể các bác cho em hỏi SG có chỗ nào chụp ảnh cưới đẹp + giá cả phải chăng, vc em đi chụp lại ạ. :((

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/2/21
  2. nambc2017

nambc2017 Mới đăng kí

3. nước cam ép

nước cam ép Mới đăng kí

ai chú ý cả cái đấy vậy
  4. nguyendung2001

nguyendung2001 Mới đăng kí

Cũng có thể là do bác nắm tay hạnh phúc quá trong khi người ta cô đơn nên cố tình làm xấu đi hình ảnh của hai vợ chồng bác đấy mà.

Ủng hộ diễn đàn