Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần mọi người giúp đỡ về chỉnh sửa màu sắc thanh nav trong theme Valenti giống Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Mai Quốc Khánh, 6/5/16.

Lượt xem: 1,716

1. Mai Quốc Khánh Mới đăng kí

Mình đang thiết kế một website với theme Valenti giống của Vietdesigner , nhưng màu sắc những thanh nav rất xấu, đen ngòm, mình muốn đổi thành màu xanh dương cho đẹp mà không biết đổi như thế nào , mình thấy Vietdesigner đổi màu đỏ rất ấn tượng , mong các bạn giúp đỡ . Cảm ơn các bạn !

...
  2. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

Thật sự mình rất bực mình với những người hỏi như bạn
    Để chỉnh sửa css phải có link cụ thể mới biết mà sửa được, nhìn hình bố ai sửa cho bạn được. okay
  3. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

inbox teamview mình hướng dẩn cho. Mình views source của VDS thì không thấy nguồn css chắc có option trong theme nên không hướng dẩn được.
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tìm dòng css này mà đổi màu này: .cb-module-header
    Bạn nên tập tành cách view source và chỉnh sửa css trong theme đi

Ủng hộ diễn đàn