Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cần mua] Hai Wacom Intuos3 4 x 6-Inch Wide Format Pen Tablet (PTZ431W) - (Full Box)

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Crz, 9/4/15.

Lượt xem: 2,214

1. Crz Thành viên cấp 3

Cần mua 02 (hai) cái Intuos 3 small. Full box. Giá gốc là 2.200.000 VNĐ.

Ai có khả năng thì nhắn mình qua trang cá nhân Vietdesigner. Hoặc có thể gửi email qua : inf.tanthanh@gmail.com

Xin lỗi trước là mình không thể cho số điện thoại của mình lên forum được.

Thật ra mình bí lắm mới dùng đến cách này, vì hàng này ngưng sản xuất hơn 5 năm rồi, mình đã gọi rất nhiều nơi, họ chỉ "hết hàng" với "hàng chưa về" mà thôi. Trong khi mình lại cần rất gấp.

Box này là box "Mua bán design". Chủ đề "mua" thiết bị dành cho "design" chắc đủ hợp lý rồi nhỉ ?

Dưới đây là hình ảnh:

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn