Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người chỉ bảo

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi yeuembn09, 22/10/12.

Lượt xem: 3,685

1. yeuembn09 Mới đăng kí

Xin chào các thành viên của vietdesigner, mình tên là khoa,sn 91, hiện tại đang học tập và sống ở Hà Nội. Với sự yêu thích Photoshop mình cũng đã tìm hiểu và mày mò, cũng biết được sơ qua 1 phần của photoshop, rất hi vọng được làm quen với các anh, chị và các bạn để được học hỏi thêm về photoshop nói riêng cũng như đồ họa nói chung. Rất vui được làm quen và được mọi người chỉ bảo thêm về đồ họa, facebook của mình là facebook.com/huukhoa210691 (xin lỗi vì mình chưa đủ bài viết để chèn link) và yahoo là mo_ve_em912006

...
    Phạm Hữu Dư, trucit92xnox1becoi1 thích bài viết này.
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

bây giờ mới bắt đầu tìm hiểu thì hơi bị trễ đó ^^
    Bạn cứ tự nhiên như anh em một nhà, chém gió thoãi mái nhưng đừng quá chớn ^^
    Trên đây zui lắm!
    yeuembn09 thích bài viết này
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Bài viết của bạn khiến tôi nhớ lại mình mấy năm về trước. Lúc đó tôi cũng đi khắp các diễn đàn viết bài làm quen để rồi tìm dc 1 chốn ổn định và bắt đầu con đường học PTS từ đó :)
    Phạm Hữu Dư, Thắng NTyeuembn09 thích bài viết này.
  4. yeuembn09

yeuembn09 Mới đăng kí

không phải mình bây giờ mới tìm hiểu đâu, mình cũng biết photoshop đc 2,3 năm rồi nhưng mà chỉ dừng ở mức xem tut và làm theo chứ cũng chưa biết hệ thống lại những gì mình biết và phải làm như thế nào để tự làm với 1 bức ảnh mới.
  5. Dinh Cuong

nhân đôi layer :D
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Welcome !! Chịu khó luyện tập là tay nghề lên nhanh thôi :D
    Mình cũng mới tập PTS đc có 1 tháng mà bh tay nghề thấy khá lên nhiều :D
  7. yeuembn09

yeuembn09 Mới đăng kí

ý bạn là sao nhỉ????
    vậy hả???mình những cái cơ bản cũng biết nhưng để tự làm thì k biết mấy :D
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chazzz,học pts mà hoành tá tràng quá.
  9. xuangiang1011

Rồi dần dần sẽ biết thôi. Ban đầu thì theo tut nhưng mỗi lần làm theo tut thì bạn có thể thay đổi 1 chut trong 1 bước nào đó xem, rồi sẽ tự nghiệm ra thôi :D
  10. Dinh Cuong

hi không có gì chỉ là bạn nhắc tới bước đầu tiên của pts nên mình bị liệu :D
  11. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Muốn học 1 cách Bài bản - Chuyên Nghiệp & Nâng cao thì nên đến Trung Tâm Đào tạo Đồ họa đăng kí 1 khóa học là chuẩn nhất :D
    xnox1becoi1xuangiang1011 thích bài viết này.
  12. Tử Sa™

Tử Sa™ Thành viên cấp 1

Học 2-3 năm mà chỉ dừng ở mức độ làm theo tut thì m nghĩ hơi bị tệ =) Sáng tạo vào, nghịch nhiều vào. Kệ mấy cái tut. Ăn gạch nhiều vào =) Khá lên ngay :>
    yeuembn09, trucit92xuangiang1011 thích bài viết này.
  13. Dinh Cuong

14. xuangiang1011

Dinh Cuong thích bài viết này
  15. Dinh Cuong

haha cái này zui wa để dành xài =))
  16. Dinh Cuong

Tử Sa chắc ăn gạch rữ lắm ^^
  17. xuangiang1011

18. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Làm cái lễ đê =)) mời mấy anh em ở hà nội làm bữa trà đá hướng dương là ok rồi =))
  19. Dinh Cuong

cả ngày hôm nay chỉ onl trên frm này thôi chắc tui bị ngiện pts rồi
  20. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Nhờ Vietdesigner, ta đã học được những thứ cơ bản của Pts, giờ thì có thể lang thang trên mạng học tut rổi :)) Hồi mới học coi cái clip cũng chả hiểu nó làm sao=))

Ủng hộ diễn đàn