Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người dạy Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nhockubo, 9/11/12.

Lượt xem: 5,155

1. HSP

HSP Thành viên cấp 4

1 là tìm a google hỏi vọc 2 là bỏ tiền ra học thôi bạn ơi , chứ hem có ai miễn phí dạy từ a tới z đâu . trước tiên hãy làm quen với bút chì - giấy và thuộc những đặc tính thanh công cụ trên ps
  2. Star

Star Thành viên cấp 2

đi đâu cho xa.. internet là nguồn tri thức lớn nhất.. mình toàn lên mạng search rồi tự học chứ đâu :D. Tự học là chính \m/
  3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Thầy đây ! Có trò nào vừa gọi mình ý nhỉ ???? ;));));)) (Đùa thôi nhóe !)
    - Mình sẽ Giải đáp những Thắc mắc Cơ bản của bạn nếu có thể ! :D

--------------------------------------------------------------
    => Add FB: https://www.facebook.com/HoBaoVietDesigner

Chỉnh sửa lần cuối: 12/2/14
    phongthuy thích bài viết này
  4. nhockubo

nhockubo Banned

tks tất cả...mọi người nhiệt tình woa :*
  5. nhockubo

nhockubo Banned

mình thiz cái dìm hàng of b..mà k bít dìm xuống tận đâu =))
  6. nhockubo

nhockubo Banned

=P~ cái tên gê gê ..chào thầy hổ báo :-ss
  7. nhockubo

nhockubo Banned

mấy trung tâm tin học có dạy mà b..mà toàn 3,4tr :-ss
  8. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Có ng thì tự học, có ng thì đến trung tâm. Mỗi cách đều có cái hay cái dở riêng bạn à!
    Theo mình thời gian đầu tốt nhất tự học, k nhất thiết cần phải biết làm được, cứ hiểu cách dùng từng công cụ, tạo vùng chọn, sử dụng phím tắt. Tầm 1 tháng là bạn đã biết cách sử dụng tương đối rồi. Sau đó thì tự quyết định tự học tiếp hay đến 1 trung tâm để được đào tạo bài bản tiếp.

Ngoài lề tí: Ps chỉ là 1 phần mềm, nó không phải là cái gì cao xa, cũng không phải là vô dụng. Nhưng nó chỉ là 1 phần mềm thôi bạn nhé! Ngta hay nhầm lẫn ý nghĩa việc học "xử lý" và học photoshop. Hoc Ps thì không khó, có ng chỉ dẫn chỉ mất 1-2 tuần là bạn nắm được hết căn bản. Nhưng học cách xử lý cho phù hợp thì nó là 1 quá trình dài, cần thực hành và đúc rút rất nhiều chứ chẳng ai có thể dạy được đâu!
    nhockubo thích bài viết này
  9. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Bác cho cái hình demo 3cd đó được không ah??? Hay là 3cd dạy blend màu bên dohoavn.net đó bác????

p/s: Nếu không phải thì bác cho cái link down luôn nha. Nghe nói đến cd dạy blend màu là hứng rồi !
  10. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

vê lờ, gì cũng mún, mà ko đầu tư, nữa đi làm, chủ nó cũng mún kêu làm, mà ko trả lương :))
  11. Thiện

Thiện Thành viên cấp 1

vâng đã xuất hiện thánh đào mộ ^:)^
  12. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

vê lờ :))
  13. tuandesigner92

tuandesigner92 Thành viên cấp 1

thầy là vietdesign.net đây còn gì nữa ^:)^
  14. Bui The Anh

Bui The Anh Thành viên cấp 1

em cũng muốn học mà không có điều kiện, đành ngồi nhà học google :v
  15. Pằng A chíu

Pằng A chíu Mới đăng kí

Thầy google bạn à :) thầy ý giỏi lắm ,cái gì cũng biết :)

Ủng hộ diễn đàn