Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người thiết kế gian hàng triển lãm hội chợ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi bachpro89, 27/7/17.

Lượt xem: 7,328

1. bachpro89 Thành viên cấp 3

Hi Anh em
    Hiện tại mình đang cần một đơn vị thiết kế gian hàng triển lãm và thi công luôn. anh em nào có làm trong lĩnh vực này thì PM skype với mình nhé
    Nick : bachpro89

P/S : nếu mình post sai mục thì mong admin di chuyển đúng box giùm mình nhé. mình không biết nên post vào mục nào là đúng nhất. mình cảm ơn

...
  2. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

bạn chỉ nêu mỗi công việc là thiết kế gian hàng mà ko nói cụ thể công việc như thế nào vậy? gian hàng tên gì, quảng bá cho cty nào, diện tích rộng hẹp thế nào, địa điểm tổ chức gian hàng ở đâu.....
  3. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

@namson84ss việc đầu tiên là tìm người có thể thiết kế và thi công đã. còn mọi chi tiết thì trao đổi sau. nếu bạn nào thuộc ngành này thì họ sẽ tự biết nên làm gì ngay thôi.
  4. ĐinhĐang1712

ĐinhĐang1712 Mới đăng kí

Anh ơi bên mình làm địa điểm ở đâu ạ?
  5. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

bachpro89: ý mình là đăng tóm tắt 1 số thông tin để người làm nhận biết, chẳng hạn địa điểm thi công, nếu bạn ở Hà Nội hay Điện Biên, mình ở HCM thì sao thi công, ý mình là vậy, để người thuê và người làm ko mất time

Ủng hộ diễn đàn