Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần người vẽ redraw lại bằng Corel hoặc Ai .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi charlot.letter, 25/5/14.

Lượt xem: 9,159

1. charlot.letter Mới đăng kí

Bức ảnh này mình vẽ mất 3 giờ 100% vector. Các bạn góp ý giúp.Nhân tiện mình đang cần tìm người redraw các bức ảnh Smart phone hiệu ứng perspective. giá là 35000đ/pic (100%vector).Đề cao các ý tưởng sáng tạo độc đáo nhưng vẫn giữ được đường nét và tính chuyên nghiệp của sản phẩm.nhe). Nếu ai quan tâm có thể làm lại bài test này và gửi vào email cho mình, theo địa chỉ charlot.letter@gmail.com. Nếu OK mình sẽ ll lại.Thân

...
  2. daicabk

daicabk Thành viên cấp 2

35 nghìn á , OMG
    charlot.letter thích bài viết này
  3. ngocmtc91

ngocmtc91 Thành viên cấp 1

35k thật ạ :O
  4. charlot.letter

charlot.letter Mới đăng kí

Vì sắp tới mình có hợp đồng làm đến 300 ảnh trong 2 tuần mà 1 mình mình thì không thể làm xuể, nên cần có người giúp. Bạn nào rảnh rỗi có thể test thử ảnh trên, Màu mình sử dụng là palletes Pantone. Có gì thắc mắc các bạn comment dưới. Còn vấn đề trả công thì mình sẽ ll qua email, nhận tiền mặt đối với các bạn ở khu vực TP. Biên Hòa
  5. TXQ

TXQ Mới đăng kí

35000k. giá quá đẹp.
  6. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

ặc ặc, em không phải dân trong nghề và chưa bao giờ kiếm tiền bằng ảnh nhưng nếu cho em 100k/1 bức này thì em vẫn say goodbye như thường nhá. Chúc bạn sớm tìm được người ưng ý( chắc cũng khá lâu đấy).
  7. charlot.letter

Hay mình thỏa thuận lại giá là 40k/pic .Do có nhiều píc hơi phức tạp. đây là mẫu Stop Phone full 3 usd/pic. Các bạn có thể test thử 1 trong 2 mẫu trên.
  8. lenm

lenm Thành viên cấp 4

bạn lại thích nối gót mấy bác 2k với 20k phỏng =)) đồ 1 cái logo vớ vẩn cũng 50k rồi đồng chí ơi
  9. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

thôi mình lấy bạn 29k thôi, bạn in tất cả ảnh cần vẽ rồi gửi bưu điện cho mình nhé
  10. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

chúng nó nghĩ thế đ** nào ấy nhờ, mh ăn cơm thì để cho thiên hạ húp tí cháo chứ, nghe cái giá mà nổi za gà.
  11. charlot.letter

Ảnh không gửi qua bưu điện bạn HoàngHuy à ! Như vậy không hiệu quả mà lại rất tốn kém. Mình sẽ gửi qua email. Bạn đọc yêu cầu phía trên mình có nói cụ thể. Thân.
  12. vitconlikeonline

vitconlikeonline Thành viên cấp 2

35k / 3 giờ --> 8h = 100k, ---> lương tháng 3 triệu cho 1 nghề có tay nghề. Bác ôm show này đi, muốn ăn mà ko cho ng khác ăn nè :P
    tran_thom thích bài viết này
  13. charlot.letter

Thực tế là các bạn trên đây đang bức xúc về vấn đề thù lao, Nhưng đây là giá sát nhất đưa ra trên 1 pic ,mình cũng xin ý kiến là các bạn nên theo dõi đầy đủ những gì mình trình bày trên topic này. Mình không muốn có sự hiểu nhầm là mình lợi dụng bất cứ ai cả. Nếu mọi người vẫn giữ thái độ trên thì mình xin đóng topic ở đây . Thân.
  14. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

giá quá bèo... v
  15. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Mình chỉ nói ngắn gọn thế này, bạn cứ thử bắt tay vào làm thì bạn sẽ thấy cái giá bạn đưa ra nó quá là bèo bọt so với công sức bọn mình bỏ ra để vẽ lại một ảnh như thế này cho bạn. Chưa kể để vẽ được ảnh như bạn yêu cầu thì số tiền, thời gian, chất xám gọi chung là chi phí cơ hội bọn mình bỏ ra để học, để thực hành cho thành thạo kỹ năng là không hề nhỏ. Và quan trọng là không phải ai cũng làm được
    Quảng Cáo Nhật Minh thích bài viết này
  16. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Lại nhãm nữa. 30-40-50k nghĩ chắc nhiều ? Cho dù ko sáng tạo thì công sức mà ngồi vẽ cũng ko khỏe, mà ko biết bạn này nghĩ sao, cũng ngồi vẽ rồi mà đưa ra giá đó. :3 :3 thánh!
  17. thank201x

thank201x Thành viên cấp 1

Trên này nhiều lừa đảo nh?
  18. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

:)):)):))Trình độ vẽ của bạn cao thủ thật, nhưng cao thủ như thế mà cặm cụi 3 giờ được 35k, một ngày chăm chỉ được 100k. Mình đi xe ôm thôi, đi trên đường mát mẻ, không có khách thì buôn dưa lê dưa chuột tối về cũng được khoảng 200k. Chẳng cần học tập, chẳng cần có năng khiếu mà xe ôm việc quanh năm chứ không thời vụ như việc của bạn
  19. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Chẳng cần vẽ hết, chỉ vẽ mỗi cái dây lò xo đã thấy mệt rồi
  20. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Mình ngồi vẽ cả tuần cũng chưa xong mà còn được hưởng lương cơ bản @@... vẽ kiểu này 35k chắc chết mất dép :)))

Ủng hộ diễn đàn