Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ người dạy về photoshop, corel... và các phần mềm đồ họa khác

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tuyet Lanh, 21/3/13.

Lượt xem: 6,457

1. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Thế thì nên đọc cái giáo trình cơ bản đi. Khi mình biết hết tính năng cách làm cũng như mục đích sử dụng của từng nhóm công cụ mình sẽ dễ dàng hơn trong thiết kế. Thành thạo tool chỉ là 1 phần nhỏ nhất. Để thành thạo thì nhanh thôi. Còn khả năng design là cả một chặng đường dài học hỏi và làm việc sau này. Cứ đọc cứ làm nhiều đi. Gặp gì vướng mắc anh và 1 số bạn trong 4r có thể giúp đỡ. chữ dạy từ a-z thì chỉ có ngồi kèm thôi. chứ tin nhắn rồi email anh nghĩ là cũng khó.
  2. thienky1902

thienky1902 Banned

nếu bạn ở Thủ Đức thì qua Tin Học TOMe tham gia học xem sao, trung tâm mới thành lập nên có nhìu ưu đãi lắm đó, cho bạn cái number để tham khảo nà
    08 3720 5700

ãi l

ah
  3. hoang9898

hoang9898 Thành viên cấp 1

Bạn ra trung tâm mà học, bài bản chất lượng mà học xong có thể thi chứng chỉ luôn, mình học có 900k photoshop cơ bản trong 12 buổi (3 buổi/ tuần). Học khoảng 2 3 buổi mình đã làm đc kha khá r. Chứ nhờ người về nhà dạy thì cũng có cái hay nhưng nó tràn lan ko biết lúc nào mới xong
  4. Alan_Nguyen

Alan_Nguyen Mới đăng kí

Mình cũng muốn học về mảng này ( ở khu Mai Động thì tốt ạ)
    Skype mình là: kynv91
    Thank...!!

Ủng hộ diễn đàn