Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ người giúp photoshop ảnh cưới (có trả phí)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi W.Black, 4/7/16.

Lượt xem: 3,809

1. kaivo147

kaivo147 Banned

hình đẹp quá
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Vì chủ thớt hok chịu up nhiều nhiều hình, (chỉ cho có 5 hình), wá ít để chọn lựa kiểu, và cả 5, hình đều khác chủ đề, nên hok hòa nhau dc, phải chờ nhiều hình, mới dể chọn lưa, có cái này, có blend sơ sơ, cho các bạn ngắm chơi, ha ha ! :))

3. drminhhoang

drminhhoang Mới đăng kí

coi đươc hông nè. em thích blend nhẹ nhẹ thôi, vậy chụp ảnh mới "vui" chứ hihi[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  4. Nguyễn Thị Kim Chi

Nguyễn Thị Kim Chi Mới đăng kí

lót dép chờ xem tác phẩm :D
  5. design.focus

design.focus Mới đăng kí

Góp tấm cho album :)
  6. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Bạn nên làm Photo Book đi trên này mấy Bác giúp cho toàn cao thủ không - mình nghĩ giá chắc mềm nhưng quan trọng là tin tưởng trao đổi phí thực hiện cho anh em có hứng thú..OK
  7. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

8. KhangHo

KhangHo Thành viên cấp 1

khanghophotoshop@gmail.com gửi stock cho e làm thử được không ạ?... E còn non tay muốn thử để học hỏi thêm ạ!
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

GUI HINH GOC DAY MINH LAM DEMO CHO XEM, DC THI BAT TAY MINH BAO GIA !
  10. pham van thuy

pham van thuy Thành viên cấp 1

làm chơi 1 cái xem sao
  11. Maru Taro

Maru Taro Mới đăng kí

Gửi cho mình một tấm gốc nhé, mình làm free cho bạn một tấm để bạn đánh giá, mail mình đây zoezrick@gmail.com.
  12. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Mình góp vui, nếu như chủ thớt up nhiều hình hơn chắc đủ quyển album rồi

Ủng hộ diễn đàn