Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần nhờ vả vẽ lại logo bằng Corel

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi TKsingle, 9/3/18.

Lượt xem: 5,163

1. TKsingle Thành viên cấp 1

E đang cần vẽ lại cái logo như này, nhưng mà ảnh chất lượng kém quá nhìn ko rõ.
    Bác nào có file hay có ảnh chất lượng tốt 1 chút cho e xin đc ko ạ.

...
  2. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

Chấm. hóng cao nhân.
  3. weone

weone Thành viên cấp 2

Vẽ lại 50 cành bạn.
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@TKsingle : Hình như account này quen quen nè, đã từng nói chuyện ở đâu đó ! mình đã phóng lớn chà pá, bạn đồ lại vector, là xong phim, bạn biết đồ lại không nhĩ, mình lúc này, hok có cài A.I, chỉ cài Phoroshop thui à !
    TKsingle thích bài viết này
  5. TKsingle

TKsingle Thành viên cấp 1

tranvan.muon E thì hay dùng Corel, cái hình này phần con dê ở giữa thì dễ rồi, cơ mà 2 bên chắc là hình bông lúa, còn 2 cái quả bên dưới nhìn ko rõ là gì nên chả vẽ lại đc
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@TKsingle : 2 quả dưới kia, là trái dứng, nhìn hình dưới kia, mà vẽ, cũng xong dc. he he ! :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối: 9/3/18

Ủng hộ diễn đàn