Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần thuê đơn vị thiết kế logo và thẻ car cho công ty mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi kynguyentt, 20/10/15.

Lượt xem: 4,072

1. kynguyentt Mới đăng kí

Kính chào tất cả các anh chị em designer hiện tại em đang muốn thuê một anh chị hay một công ty thiết kế cho em cái logo + carvisit cho cửa hàng nhà em ( iGaoMobile ). Các anh chị và các bạn trong diễn đàn ai thiết kế logo thương hiệu đẹp thì liên lạc với em vào mail ttanhtt@gmail.com với ạ. e đang rất cần rất cần rồi ạ.
    Mong muốn thiết kế được một logo có ý nghĩa và đẹp với phông đen, vàng và trắng ạ

Thắp hương cầu người tài xuất hiện

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

3. sherilam

sherilam Thành viên cấp 1

4. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Bạn check mail nhé
    thitkho thích bài viết này
  5. kynguyentt

kynguyentt Mới đăng kí

Các bác làm thử 1 phát demo cho em xem với ạ. chứ check mail thì e check liên tục
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Tiêu đề của thớt mới đọc sơ qua cứ tưởng thớt muốn thiết kế xe ô tô hay thiết kế 1 cái thẻ gửi xe ô tô.
  7. kynguyentt

kynguyentt Mới đăng kí

Bác không đọc à? mình ghi giõ là mobile
    vn_vnn thích bài viết này
  8. Hồng Huyên

Hồng Huyên Thành viên cấp 2

9. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

cho mầy chết. cái tội làm thử.
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

àh, Thớt. lúc đầu nhìn sơ qua có dòng "thẻ car" cứ tưởng là làm cái thẻ xe ô tô ý mà.
    nhầm lẫn thui.
  11. kynguyentt

kynguyentt Mới đăng kí

e vẫn chưa tìm được đơn vị nào làm cho e ưng ý
  12. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

"e vẫn chưa tìm được đơn vị nào làm cho e ưng ý"
    Kiểu này thì xác định nhé AE :D

Ủng hộ diễn đàn