Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tiền bán wacom Intuos5 Small (HCM)

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Sâu Đo, 1/8/13.

Lượt xem: 2,083

1. Sâu Đo Mới đăng kí

Nó là Intuos5 Small
    Tình hình là mình mua lúc tháng 4 ( còn bảo hành 8 tháng).... mua về mà toàn ngồi chơi Liên Minh ( lol) với đang cần tiền để xóa sổ các khoản nợ !
    Lần đầu tiên đi làm để dành được tiền mua được con này giờ bán cũng tiếc quá.
    Hiện trạng giống như full box vậy từ bút, đĩa,......mới cầm ra vẽ vẽ 2 3 lần #:-s!
    Còn mới 99%...còn nguyên bộ như lúc đập hộp í (không 1 vết trầy) !
    Con này lúc mua là 6tr3 giờ bán lại 5tr5
    Bán luôn bộ Wireless di động không dây chưa sài lần nào luôn giá lúc mua 1tr3 giờ bán 500k
    Nói chung là hết giá luôn rồi bạn nào muốn mua thì đừng kèo mình nữa....mình thảm lắm rồi !

Bạn nào mua mình hỗ trợ cài corel painter 12 và bẻ cờ rắc giúp luôn..

Có gì liên lạc với mình sđt: 0974 87 27 80
    Mình trọ ở cầu Bình triệu...

...
  2. Sâu Đo

Sâu Đo Mới đăng kí

chủ nợ tới rồi !.hic
  3. Sâu Đo

Sâu Đo Mới đăng kí

cần bán đây ! ai cần mua giúp mình nhé !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn