Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm hình ảnh để làm nhân vật 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Bùi Duy Trường, 13/9/17.

Lượt xem: 2,406

1. Bùi Duy Trường Thành viên cấp 1

Hiện tại mình đang muốn làm nhân vật 3d nhưng không có được những ảnh mẫu như ý . Rất mong các anh chị trong diễn đàn cung cấp cho những hình ảnh về khuôn mặt ( nhìn thẳng và nhìn ngang, nếu tốt hơn nữa thì thêm hình tổng thể) . Mình là tay mơ thích 3d nên rất mong nhận được sự giúp đỡ .

Mình sẽ up lại nhân vật sau khi hoàn thành để mọi người đánh giá . Xin phép không sử dụng hình ảnh không được sự cho phép của người trong ảnh.

Hình ảnh mình cần có góc nhìn giống bên dưới.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hà Bơ thích bài viết này
  3. Bùi Duy Trường

Bùi Duy Trường Thành viên cấp 1

Cảm Ơn Dù Kun VietDesigner đã trợ giúp , mình cần ảnh của người Việt Nam . Rất mong nhận được sự giúp đỡ .
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Của Việt Nam mình thì bạn có thể qua Flickr của bác PA LO MA này. Có nhiều hình về thể loại đó, nhưng còn tuỳ vào người ta có cho phép mình tạo hình họ trên 3D hay ko thôi!
    Hà BơBùi Duy Trường thích bài viết này.
  5. Bùi Duy Trường

6. Hà Đăng Lưu

Hà Đăng Lưu Mới đăng kí

7. Bùi Duy Trường

Mới thử marian rivera , các bạn cho nhận xét

8. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

mũi khi nhìn từ phía side view không giống model cho lắm. Mũi của người mẫu tròn hơn chứ không nhọn thế, đó là nhận xét của mình thôi, cho tác phẩm thêm hoàn hảo ^^
  9. Bùi Duy Trường

Cám Ơn hoangduyanh , mời bạn cho thêm nhận xét

10. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

Lần này thì đẹp hơn rồi ^^ đôi mắt có hồn hơn, miệng cũng không bị móm nữa ^^ đẹp. Phần đầu của nhân vật nhìn có cạnh, nếu được chăm chút thêm nữa sẽ đẹp.
  11. Bùi Duy Trường

Thêm mẫu mới , xin chờ nhận xét.
    [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
  12. Bùi Duy Trường

Thêm 1 tí cho Marian Rivera.

Ủng hộ diễn đàn