Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm lớp dạy thiết kế wed , Cắt dựng wed html buổi tối .

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi DoGiang2031991, 25/3/15.

Lượt xem: 2,067

1. DoGiang2031991 Mới đăng kí

Xin chào các bạn . Mình hiện đang muốn tìm lớp học cắt dựng wed bằng html , css . gần hà đông thì càng tốt . Mình đi làm bân ngày nên chỉ rảnh buổi tối . Ai biết ở đâu dạy thì giúp mình nhé . Cảm ơn các bạn .

...
  2. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

Nếu mà bạn biết về pts rồi thì cái này bạn có thể tự học được đấy !
    DoGiang2031991 thích bài viết này
  3. DoGiang2031991

DoGiang2031991 Mới đăng kí

Cảm ơn bạn . Mình quên mất . Mình chuyên làm bên thiết kế app .
    Thành thạo ps , Ai , 3d , Cad ,lt . Mình muốn học cắt dựng vì mình muốn mở mang kiến thức. Mình thử tự học nhưng vấp rất nhiều chỗ nhỏ . Nên mình thấy đi học vẫn tốt hơn , bạn biết chỗ thì giới thiệu mình với nhé . Mình cảm ơn bạn
  4. kenny_hung79

kenny_hung79 Banned

5. DoGiang2031991

DoGiang2031991 Mới đăng kí

thanks ban
  6. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

Chúc bạn sớm thành công nhé !!!!
  7. Vệ Nguyễn

Vệ Nguyễn Mới đăng kí

Chào bạn! Mình đang làm và nghiên cứu công nghệ làm web mà ko cần cắt dựng web bằng html. Công nghệ này hiện nay rất mới. Nếu bạn biết thiết kế và đồ họa rồi thì sẽ làm rất nhanh. Mình đảm bảo bạn sẽ cảm thấy rất hứng thú với công nghệ này. Hãy liên lạc với mình qua email nếu bạn thực sự quan tâm. Hoàn toàn miễn phí nhé. Email của mình là venguyen.wlike@gmail.com. Rất vui được làm quen với bạn!
  8. zDark

zDark Mới đăng kí

Nếu bạn có đam mê và vốn tiếng Anh kha khá, bạn có thể tự học qua trang này:

Code:
    http://www.codecademy.com/

Ở trang này, bạn có thể học từ cơ bản đến nâng cao, bao gồm cả html, css, jquery, php,...

Cực kỳ đơn giản, dễ hiểu, các ví dụ cụ thể, rõ ràng.

Ngoài ra, các tut của trang đó đều hướng dẫn rất chi tiết, theo đúng các framework phổ biến nhất hiện nay.

Chúc bạn sớm thành công!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn