Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm mod chụp ảnh ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi ruroz, 26/3/13.

Lượt xem: 4,961

1. ruroz Thành viên cấp 1

tình hình là ngày mai mình rảnh, nên cần tìm một mod xinh xắn chụp ảnh, bạn nào có nhã hứng đi cmt dùm mình

...
  2. thinhlebaoit

thinhlebaoit Thành viên cấp 1

Gần nhà mình có bé với nét đẹp nghiêng thùng đổ nước diệt lăng quăng, thị nở 0.5 điễm thì pé đó đến tân 0.75 điểm cơ :3
  3. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

k địa điểm,k có tí info v ai dám đi hả b
  4. hazoboy

hazoboy Thành viên cấp 2

nghe cứ như tuyển ox bx của mấy e teen teen quá
    Barcelona thích bài viết này
  5. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Dạo này hình như nhà nước đánh thuế vào cả "bàn phím" hay sao? mà viết được có vài dòng cụt ngủn thế?
    rainiegreen thích bài viết này
  6. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

K địa chỉ, k tên, k tuổi, k danh tính, k biết làm mod chụp gì #:-sđọc qua tưởng buôn người ai dám đi hử bác
  7. LaHu

LaHu Thành viên cấp 2

:)) tuyển thị nở bán qua trung quốc hả..
  8. hungdm92

hungdm92 Thành viên cấp 1

chủ thớt giấu thông tin chắc tuyển mod chụp ảnh 18+xxx
    rurozrainiegreen thích bài viết này.
  9. rainiegreen

rainiegreen Banned

Em không có xinh xắn nhưng rảnh :D ý bác sao ạ. bác có thể ngó fb em để coi dung nhan (đề nghị ko coi trong tình trạng quá no => có thể ói, đang mệt => có thể ngất )
    ruroz thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn