Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần tìm một bạn cộng tác làm typo(nhờ mod vài bữa ạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi humaru, 23/8/13.

Lượt xem: 2,544

1. humaru Thành viên cấp 1

Chào các bạn !
    Mình đang cần sử dụng typo nhưng k có thời gian để thiết kế nên muốn tìm 1 vài bạn công tác làm giúp, mình sẽ gửi tiền các bạn theo sản phẩm, đủ số lượng mình sẽ gửi tiền, yêu cầu không quá phức tạp, mình chỉ cần typo đơn giản viết về tình yêu là đủ

Bạn nào có thời gian rảnh, có thể làm đc thì nt hoặc call cho mình theo số 0917 85 72 90 mình tên Huy.
    Mình ở tp. HCM, bạn nào ở gần mình thì gặp trao đổi còn ở xa thì mình sẽ trao đổi qua phone, tiền mình sẽ gửi qua ngân hàng theo đúng thoả thuận

Rất mong nhận đc sự hợp tác của các bạn

...
  2. jackpink

jackpink Thành viên cấp 1

cụ thể lương lậu thế nào luôn đi bạn :D
  3. humaru

humaru Thành viên cấp 1

Mình chưa bao giờ nhờ ai làm như thế này nên k biết các bạn làm chuyên thì ntn, mình sẽ k để các bạn thiệt thòi nên tốt nhất là cứ nc cho nó thoải mái rồi tiền nong tính sau bạn nhé

Ủng hộ diễn đàn